News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

** WELCOME TO WEBBOARD **

Previous topic - Next topic

pall

ิยินดีต้อนรับทุกๆคน ขอให้ทำตัวตามสบายถือว่าเป็นบ้านตัวเองนะจ๊ะ

รัก  และ ปารถนาดี

pall

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0002 ห้อง pallswiss (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

แม่น้องติ๊ดตี่

แวะมาเยี่ยมแล้วนะคะป้า ขอบคุณมาก ๆ ที่ทำเวปให้พวกเราได้ใช้กัน รอตั้งนาน แอบไปใช้ของคนอื่นอยู่ตั้งนาน ภูมิใจในตัวป้าจังเลย

ป้าพร Stockholm

สวัสดีจ๊ะ  คุณสมศรี

ป้าพร  ขอร่วมแสดงความยินดี  เนื่องในโอกาส ที่ ป้าจ๋า ประสพความสำเร็จในการ ทำโฮมเพจ   ทีมีคุณค่า ไว้ให้ อนุชน รุ่นหลังได้ เก็บเกี่ยวความรู้ และ ความสนุกสนาน  เกี่ยวกับประเทศ สวิท และ ข้อมูล  สาระที่น่าสนใจ  และความเพลิดเพลิน  เกี่ยวกับเรื่องราวต่างๆที่ป้าได้ถ่ายทอดออกมา เป็นคำพูด          
 ป้าพร ขอเป็นกำลังใจ ให้ ป้าจ๋า  ตลอดไปนะจ๊ะ  และ ในเวลาเดียวกันขอให้  ป้าจ๋า มีความสุข  กับทุกๆวัน ด้วยนะจ๊ะ

สุวิทยส์ (พจมาน)

ป้าpall อิชั้นแวะมาเยี่ยมก้า สบายดีเหรอคะ ขอบคุณสำหรับความรักและความปราถนาดีนะก๊ะ ว่างๆจะแวะมาใหม่ก้า......ได้เวลาไปรับลูกสาวที่เดย์แคร์ ปีนเขาให้สนุกนะก๊า............

Jina

หวัดดีค่ะ ป้า จีน่าจอสมัครเป็นหลานสักคนได้ไหมคะ

Jina

สมัครเป็นหลานแล้วขอนำรูปมาโพสด้วยละกันนคะป้า...

oldgirl

ฮั่นแน่ ตามนู๋จีน่ามาอีกแล้ว  

หิ้วดอกไม้มาร่วมแสดงความยินดีในโอกาสเปิดบ้านใหม่  
 ขออวยพรให้โฮมเพจของป้าpall ประสบความสำเร็จยิ่งๆขึ้นไปนะคะ ถึงไม่ได้คุยกัน แต่เจอป้าบ่อยๆที่ คสคส ค่ะ ได้ข่าวเลยขอมาร่วมด้วยค่ะ
 ขอบคุณที่สร้างโฮมเพจดีๆให้เพื่อนได้มาแจมและหาความรู้กันค่ะ ดีจริงๆที่แปะรูปได้ด้วย บ้านนี้สีแดง จ๊าบมากค่า

ขอให้มีความสุข สดชื่น รื่นรมย์ทุกท่านเน้อ

จีน่า

ทำไม บ้านความรักสีแดงเงียบเหงาจังเลยคะ......

oldgirl

น้องจีน่ายังอยู่เหรอจ๊ะ ที่เงียบคงเพราะบ้านนี้ยังใหม่อยู่มังคะ อีกหน่อยเพื่อนคงรู้น่ะ แต่บ้านนี้เค้าไกด์เกี่ยวกับสวิสฯนี่นา ถ้าจะแวะมาคุยกันไม่เกี่ยวกับสวิสฯเค้าจะว่าเอาป่าวง่ะ  
 คงต้องขอลาแล้วเหมือนกันจ้า  นอนหลับให้สบายนะนู๋จีน่า ว่างๆถ้าเหงามาคุยกันนะ

แม่ลูกสอง..........

หวัดดีจ้าป้าพอล.............เข้ามาเยี่ยมแสดงความยินดีด้วยนะคะ.............ดีจังที่มีคนเขียนเรื่องราวเกี่ยวกับสวิสให้อ่านกัน..............

ตามด้วยดอกไม้ช่องามมามอบให้จ้า........................

เอ้าลืมอีกตามด้วยหัวใจจากบ้านสีชมพูค่ะ.................

เข้ามาอีกรอบเอาขนมมาฝากป้าด้วยค่ะเผื่อหิวนะคะ...........

เผื่อป้าต้องการแผนที่นะคะ......5555555555555555555

ราตรีสวัสดิ์นะคะป้า................และเพื่อน ๆ ทุก ๆ คนจ้า..........