News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

** WELCOME TO WEBBOARD **

Previous topic - Next topic

นิด

น่าดีใจกับป้าจ๋าจริงๆ แฟนคลับแน่หนา หายเหนื่อยได้แล้วนะค่ะป้า

อิงอิง

แวะมาสวัสดีป้าพรด้วยคนค่ะ..ป้าพรเก่งจังเลย...

พนิดา

เอ.....ยังอยู่กันใหมน้า......

พนิดา

ภาได้อ่านเทศกาลหัวหอมแล้วชอบจังค่ะป้า เป็นความรู้อีกแบบหนึ่งจากต่างแดน .....น่าจะมีมาอีกนะคะ สนใจมากค่ะ

แม่ลูกสอง..........

แวะมาบอกว่าฝันดีจ้า

แม่ลูกสอง..........

เข้ามาแวะเอานี่มาฝากจ้า................

ป้าพร Stockholm

สวัสดีป้าจ๋า และ ทุกๆท่านจ๊ะ

เพิ่งเข้าบ้านป้าจ๋า ได้เมื่อสักครู่ใหญ่ๆนี่เองจ๊ะ  อิ อิ  หลังจากที่ติดต่อทางบริษัทที่ใช้ อินเตอร์เนต มาตั้งหลายวัน
  พอเข้ามาได้ ก็ต้องรีบมาทักทายกันหน่อย   เพราะไม่ได้มาหลายวันเดี๊ยวป้าจ๋า จะตัดเงินเดือนป้าพร  อิ อิ    บ้านป้าจ๋า แขกเหลื่อมากันมากมาย                   ป้าพรดีใจ ที่ได้รู้จักทุกๆท่านนะจ๊ะ    

วนาลี

มาช้า ดีกว่าไม่มานะค่ะป้า เอาดอกไม้มาอวยพรงานเปิดบ้านด้วยค่ะ