News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

@@@ควันหลง.........เอเปค.........ในไทย....@@@

Previous topic - Next topic

แม่ลูกสอง.............

หวัดดีจ้าป้า...............แม่ลูกสองมีภาพจากการประชุมเอเปคเป็นขบวนเรือต้อนรับผู้นำต่างประเทศ...........ที่ผ่านมาเป็นภาพที่หาดูยากเลยเอามาฝากให้ป้าและเพื่อน ๆ ที่เข้ามาได้ชมกันเผื่อใครที่ยังไม่ได้ชมนะคะ............

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0010 ห้อง pallswiss (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

แม่ลูกสอง..........

พักใจ

สวยจังเลยค่ะ...ดีค่ะรวมภาพไว้ด้วยกันขอบคุณค่ะแม่ปารีส

พนิดา

ขอย้อนหลังเรื่องการจัดงานเอเปคอันยิ่งใหญ่หน่อยนะคะ นั่งดูกับสามีแบบไม่ปริปากพูดเลยค่ะ ยอมรับว่า ขนลุกซู่เลยนะ อธิบายความรู้สึกไม่ถูกหน่ะค่ะ แต่หันมามองคนนั่งข้างๆเขาก็นั่งแบบเงียบกริบ.....สุดท้ายเขาบอกว่าภูมิใจกับภาที่เป็นคนไทย ....แหม ปลื้มมากค่ะ

พนิดา

black tee

ขอบคุณแม่ลูกสอง ที่นำรูปสวยๆ มาฝากค่ะ เซฟเก็บไว้ทุกภาพเลยค่ะ

นิตา

สวัสดีค่ะคุณแม่ลูกสอง รูปสวยมากๆค่ะ ขอแปะรูปนะคะ ว้าไม่เข้ากันเล้ย

pall

ขอบใจกับภาพสวยๆ เสียดายป้าไม่ได้ดูแต่เด็กๆบอกสวยมาก