News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

@@@ควันหลง.........เอเปค.........ในไทย....@@@

Previous topic - Next topic

แม่ลูกสอง..........

อุ๊ย...............ภาพใหญ่คับจอไปเลยงั้นส่งใหม่อีกภาพจ้า..............

black tea

ขอบคุณแม่ลูกสองมากๆ ค่ะ  
 สนใจซิ่คะ  อยู่ที่นี่ไม่มีเพื่อนคุย....น้ำลายบูดแล้วค่ะ
 ชาดำอยู่ซูริค ...ชั่วคราวค่ะ...อิอิ
 อยู่ถาวรเมื่อไหร่จะเข้ามาบอกอีกทีค่ะ
 (แล้วแต่ปุ้มปุ้ยค่ะ...ว่าเมื่อไหร่จะมาขอแต่ง....)

nita

สวัสดีค่ะคุณแม่ลูกสอง เพิ่งกลับมาค่ะมารับอาหารเที่ยงค่ะ ขอบคุณค่ะที่ชมว่ารูปหนูนิตน่ารัก หนูนิตตัวจริงกับนิตาในรูปไม่เหมือนกันนะคะแต่ที่เหมือนกันคือไขมันค่ะมีมากๆเลยเห็นใหมค่ะตัวกลมเหมือนถังเบียร์เลย ในเว็บก็จะเป็นเหมือนในตัวละครประมานนั้นค่ะ

พจมาน

มาอยู่นี่กันเองหรือคะ........หาตั้งนาน.....อิอิ......หิวสะตอจังเลยค่ะคุณแม่ลูกสอง

อิงอิง

อิงอิง

ตามมาแปะ..อิ อิ

......เรื่องของทะเบียนรถ......  
 รถของคนช่างท้องเสีย - ตด ๘๘๘๘
 รถคนขี้โม้ - ปด ๕๕๕๕
 รถปอเต็กตึ้ง - ศพ ๔๔๔๔
 รถบรรทุก - ขน ๒๘๒๘
 รถนายทหาร - พล ๙๙๙๙
 รถของคนอยู่ไม่สุข - ลน ๙๖๙๖
 รถคนสวย - อร ๓๖๒๔ (๓๖)
 รถของคนเสื่อมสมรรถภาพทางเพศ - หด ๐๑๐๐
 รถของคนตัวเล็ก - มด ๐๐๐๑
 รถเครน - ยก ๖๖๖๖
 รถเดวิดคอปเปอร์ฟิลด์ - กล ๐๕๕๕
 รถบดถนน - บด ๐๐๐๐
 รถของคนเชื่อโชคลาง - บน ๐๙๙๙
 รถพระ - สง ๙๙๙๙

ถ้าว่างก้เข้ามาแว๊บนี้แหละจ้า หญิงพจ  คุณสองอิง...............ก็ไม่ใช่คนอื่นไกลนะมาช่วยคุยเป็นเพื่อนบ้านป้าน่ะดีจ้า...................นู๋นิตาอย่ากินมากนะจ๊ะ...........เป้นถึงเบียร์แล้วจริง ๆ ด้วย  แล้วทำไมไม่เอาภาพไปแปะที่บ้านแปลนจ๊ะ...................

งั้นแปะอีกดีกว่าจ้า.............ให้ทายภาพนี้นะจ๊ะว่าทำไมไก่ตัวผุ้ถึงจะบีบคอไก่ตัวเมีย...................ถามป้าหน่อยจ้า...............

เอ้าพิมพ์ผิดจ้า..............คำถามน่ะไม่ได้ถามป้าคนเดียวนะจ๊ะถามเพื่อน ๆ ที่เข้ามานี่แหละจ้า...............................ว่าไก่ตัวผู้ภาพบนน่ะทำไมถึงจะบีบคอไก่ตัวเมีย  5555555555555555................

ถ้าทายถูกให้สองหนุ่มสุดหล่อนี้เลือกไปเลยจ้า.........5555555555555.

ทิ้งคำถามไว้แล้ว...............ขอตัวไปนอนก่อนนะจ๊ะ................จะกลับเข้ามาใหม่พรุ่งนี้จ้า

เข้ามาเอาภาพนี้มาฝากจ้า............

พักใจ

วันนี้เอารูปในเมืองไทยมาฝากค่ะ

พักใจ

อ้าวแล้วทำไมเล็กอย่างนี้ลองใหม่ค่ะ

พักใจ

ทำไมยังเล็กอยู่เลยเอาไหม่

ป้าพร Stockholm

สวัสดี ทุกๆท่านจ๊ะ

ขอบคุณ คุณแม่ลูกสอง,น้องพักใจ
  ที่นำภาพสวย ๆ ในงานเอเปค คืนนั้นกลับมาให้ได้ชม กันอีกครั้ง    ป้าพรเองยอมหยุด โรงเรียนไป เลยวันนั้น เพราะต้องการดูการถ่ายทอดสด  งานเอเปคนี่โดยเฉพาะ    

ตอนที่  ขบวนเห่ เรือนั่น ป้าพร น้ำตาซึมเลยหละจ๊ะ  ภูมิใจ ในความเป็นไทยของเรา     ป้าพร ชอบกาพย์เห่เรือตอน " เทคโน อาจน้อยหน้า แต่ข้าวปลาไม่ขัดสน "     ความหมาย กินใจ   เกินกว่าคำบรรยาย

แม่ลูกสอง  เอารูปไก่ ตัวผู้กำลังบีบคอไก่ตัวเมีย มาให้ทายกันเล่นสนุก
 อิ  อิ              ก็ไก่ตัวเมีย  หนะ  
   ตัวเล็กนิดเดียวยังไม่เจียมตัว   แบบนี้เครื่องพังหมด ไก่ตัวผู้ถึงได้ โมโห นักโมโหหนา             ถึงได้บีบคอกันเอาเป็นเอาตายแบบนั้นหนะ 5555555555555555