News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

@@@ควันหลง.........เอเปค.........ในไทย....@@@

Previous topic - Next topic

แม่ลูกสอง..........

หวัดดีจ้าคุณพักใจ  คุณนิตา  คุณพนิดา black  tee......

คุณพักใจ.........เอามาแปะห้องนี้ก้ได้นะจ๊ะภาพคนข้างเคียงกับเจ้าตัวน่ะ...............

คุณนิตา..............ภาพนี้น่ารักจังเลยนะแต่ทำไมไม่เหมือนกับภาพวันก่อนในแว๊บล่ะที่แม่ลูกสองเห้นน่ะ.............หรือว่าแม่ลูกสองตาไม่ค่อยจะดีสักเท่าไหร่  555555555555555...............

คุณพนิดา.................บอกว่าภาพไม่มาสงสัยภาพมันขี้เกียจมั้ง..5555555555

คุณblack  tee.........ยินดีได้รุ้จักนะคะ ไม่ทราบว่าอยู่ที่ไหนคะ............

ป้ามาแล้วเหรอจ๊ะ.................แล้วกินของที่แม่ลูกสองเอามาฝากมั่งยังจ๊ะสงสัยบูดหมดแล้วมั้ง...........

ต่ออีกภาพนะจ๊ะยังหลงอยู่จริง ๆ จ้า...

ว่าแล้วก็ใกล้ถึงวันลอยกระทงวันเสาร์นี้แล้ว...........เอาภาพกระทงมาฝากกันต่อจ้า..............

black tee

พี่แม่ลูกสองคะ  ...ชาดำ... อยู่ซูริคเจ้าค่ะ
 วันๆ ไม่ทำอะไร หมกอยู่ใน pallswiss ทั้งวัน
 ก่อนนอนก็ยังเข้ามาอีกแน่ะ  รักกันแค่ไหนเนี่ย...คิดดูค่ะ

พักใจ

พักใจ

พักใจ

คุณพักใจภาพสวย ๆ ทั้งนั้นเลย นะเนี่ย.............ที่ไหนจ๊ะ...........

คุณชาดำเย็น.........อยู่ซูริคเหรอจ๊ะ...........ยินดีได้รุ้จักจ้า..........เคยเข้าไปคุยที่คู่สร้างคู่สมมั่งมั๊ยจ๊ะ................มีเพื่อน ๆ อยู่สวิสกันหลายคนนะ............และอีกที่หนึ่ง...........บ้านแปลน.........เป็นแว๊บแม่ลูก........แต่มีห้องเพื่อน ๆ จากคู่สร้างไปคุยและแปะภาพกันสนุกดีนะจะลองเข้าไปมั๊ยจ๊ะ....................บ้านแปลนนะ........... www.planpublishing.com...........เข้าไปที่ห้อง....คุยกันฉันพ่อแม่...........แล้วคลิ๊กที่...........เปิดสมุดเยี่ยมแม่บ้านยุโรปน่ะจ๊ะ.............แต่ที่ห้องโน้น............แม่ลูกสองใช้ชื่อว่า...........แม่ปารีสจ้า..............ถ้าว่างก็ลองไปเยี่ยมดูนะจ๊ะ............แต่อย่าลืมหิ้วภาพติดมือไปแปะกันด้วยนะ...............ส่วนแว๊ปคู่สร้าง...........www.koosangkoosom.com..........ไปที่...........สารพันปัญหา..............แล้วคลิ๊กที่ห้อง คนไทยในต่างแดนน่ะค่ะ..........ส่วนใหญ่เพื่อน ๆ จะอยู่ที่นั่นกันนะคะ................เผื่อสนใจค่ะ...............