News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

*****ให้คำแนะนำด้วยครับ*****

Previous topic - Next topic

sam

ผมอยากได้ อีเมล์ของนักเรียนไทยที่เรียนอยู่ที่ สวิสครับในระดับมหาวิทยาลัย ใครพอทราบบ้างครับช่วยบอกด้วยครับ
 เพราะผมอยากทราบวิธีการสมัครเข้าเรียน

ขอบคุณมากน้ะครับ

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0530 ห้อง openroom (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

pall

เห็นคำถามของคุณsamมาหลายวันแล้วอยากช่วยมากค่ะ
 แต่ไม่รู้จักใครที่เข้ามาศึกษาอยู่ที่นี่
 ขอแสดงความเสียใจเกี่ยวกับคำถามนี้ที่ไม่สามารถช่วยคุณsamได้เลย