News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

**Auf wiedersehen.....ลาก่อนทุกๆคน**

Previous topic - Next topic

pall

**ดอกAlpenrosen..ถ่ายเมื่อตอนไปเที่ยวBettmeralp**

ขอขอบคุณทุกๆคนที่เข้ามาอ่าน............
 ขอขอบคุณกับน้ำใจไมตรีที่มีต่อกัน
 ขอขอบคุณกับการให้ความช่วยเหลือ
 ..........เสียสละเวลาอันมีค่า………
 เข้ามาเขียน.....ตอบข้อมูล....ต่างๆแบ่งปันให้ความรู้กัน...
 และขอบอกว่าไม่ลืมทุกสิ่งทุกอย่างที่ทุกคนมอบให้pallswissนี้.....อย่างจริงใจ...
 ขอให้ทุกๆคนจงมีความสุข...ความเจริญ...มีสุขภาพแข็งแรง..
 มีเงินใช้ไม่ขาดมือ.........คิดสิ่งใดขอให้สมประสงค์ทุกอย่าง

ด้วยความปรารถนาดี...
 Pall

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0434 ห้อง openroom (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

pall

ป้าคงไม่มีเวลาเข้ามาเขียนหรือตอบอะไรแล้วช่วงนี้
 เพราะใกล้ถึงวันเดินทางอีกไม่กี่วันข้างหน้า
 และมีแขกมาพักบ้าน..รวมทั้งยุ่งกับปัญหาส่วนตัว
 ที่ยังไม่เข้าที่เข้าทาง....
 ป้าขอฝากpallswissนี้ไว้กับทุกๆคน...
 และขอขอบคุณนิดแม่หมูลูกสาม
 ที่จะเข้ามาคอยตรวจดูความเรียบร้อยของเวบช่วงที่ป้าไม่อยู่

vielen Dank  und  Auf  wiedersehen

ง่น

ขอให้ป้าและครอบครัวเดินทางอย่างปลอดภัยนะคะ และขอให้ป้าโชคดีด้วยคะ

ศักดา

สวัสดีครับครับคุณป้าPall  
 ขอให้คุณป้า เที่ยวให้สนุกเพลิดเพลิน มีแต่ความสุข
 ทั้งครอบครับ รวมทั้งการเดินทางโดยสวัสดิภาพ
 ทั้งขาไปและกลับนะครับ

pangya

เที่ยวให้สนุก และเดินทางปลอดภัยนะคะ คงคิดถึงป้าแย่เลย เกือบสองเดือนแน่ะ

ต๋อย

เดินทางปลอดภัย  และขอให้เที่ยวสนุกๆ นะป้า

คารุสุ

คารุสุ

ขอโทษค่ะเขียนผิด กลับมาเร็ว ๆ นะค่ะ

แม่จิ๋วจิ้ว สยิวกิ้ว

คุณป้า Pall ตั้งกระทู้แบบนี้ เล่นเอาแม่จิ๋วจิ้วฯตกใจหมดเลย นึกว่าคุณป้าจะละทิ้งวงการซะแล้ว  ขอให้คุณป้าและคุณลุงเดินทางไปกลับปลอดภัยนะคะ

โอเลี้ยง

ขอให้ป้าและลุงเดินทางโดยสวัสดิภาพนะคะ  แล้วก็ขอให้เที่ยวให้สนุก

ธีระ

เที่ยวให้สนุกนะครับ ลุง+ป้า แล้วอย่าลืม เอารูปมากฝากกันบ้าง เด้อ ครับ

pall

สวัสดีค่ะทุกๆคน
 ขอบคุณมากค่ะสำหรับคำอวยพรของทุกๆคน
 แล้วจะเที่ยวเผื่อนะคะ...แล้วเจอกันใหม่...

Fran

have a nice flight kha pa pall...

from nong mai fran fran

บัวขาว

โชคดีนะค่ะป้า เที่ยวให้สนุก

'หนุน

ตกใจหมดเลยค่ะ นึกว่าป้าจะประกาศแขวนแป้น.....
 ขอคุณพระคุ้มครองให้ป้าและครอบครัวมีความสุข  
 ปลอดภัยตลอดการเดินทางค่ะ
 ..... ^__^ .....