News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

**Auf wiedersehen.....ลาก่อนทุกๆคน**

Previous topic - Next topic

เมย์

สวัสดีค่ะทุกคน ไม่ใช่แต่คุณแม่จิ๋วจะตกใจคิดว่าหลาย

เมย์

คิดว่าหลายๆคนก้อตกใจเช่นกันค่ะ เผลอกดเอนเท่อเลยส่งไปก่อนแค่นั้นค่ะ เที่ยวให้สนุกสุขภาพแข็งแรงและเดินทางปลอดภัยค่ะป้าพอล

nongtaika from Chile

Bon voyage ka PaPall... I wish you have a nice trip. I studied there also. People are very nice.

บูรพา

ว้าย ป้าพอลจะไปไหนคะ บูรพาตกข่าวค่า.....ไม่ได้เข้ามานานแล้วค่ะ
 เห้นป้ามาลาตกกะใจหมดเลยค่ะ ที่แท้จะไปเที่ยวนี่เอง แหมไปตั้งสอง
 เดือนแน่.....บุรพาอิจฉามั่กๆเลย.....
 คิดถึงป้าพอลค่ะ

กบ

เดินทางปลอดภัยน่ะค่ะ และมีความสูขกับการพักผ่อนน่ะค่ะ