News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

ตามหาเพื่อนเก่าค่ะ

Previous topic - Next topic

yoyo kaa

สวัสดีค่ะ..yoyo เป็นนอ้งใหม่สำหรับที่นี่ค่ะตอ้งการตามหาพี่ส้ม พี่น้อย พี่นงค์ และ michale ค่ะเราเคยทำงานดว้ยกันที่ haus ag <ไม่แน่ใจเขียนถูกหรือเปล่า ?>ที่zurich ชื่อของ yoyo คือ yuphin baumann <lek> เป็นภรรยาของ michael baumann แต่ตอนนี้เราเลิกกันแล้ว yoyo คิดถึงพี่ๆเค้ามากแต่ไม่รู้จะติดต่อยังไง yoyoขอรบกวนพี่ๆทุกท่านที่รู้จักพี่เค้ากรุณาแจ้งyoyoดว้ยค่ะที่ imex9863@hotmail.com จักขอบพระคุณอย่างสูง