++ ช่วยแนะนำที่พักสามเดือนใน เจนีวา (Geneva) ช่วงมิ.ย.-ส.ค.ด้วยค่ะ ++

Previous topic - Next topic

blacktea

ดีใจกับคุณเทียนหอมด้วยค่ะ
 ป้าตุ้มน่ารักที่สุดในโลกเลย
 เดี๋ยวตามไปจูจุ๊บป้าถึงเจนีวาเลยดีไหมคะป้า

ตุ้ม

ชาดำ(คนสวย) มากระโดดเชียร์อยู่ตรงนี้เอง  สบายกายสบายใจแล้วยัง  อากาศดีนะเหมือนฤดุใบไม้ผลิเลย  เสาร์อาทิตย์นี้คงได้ไปขั้นเขาแน่ๆถ้าอากาศไม่เปลี่ยน  ชาดำจ๊ะจะบอกความลับให้  เรื่องเพื่อนบ้านน่ะ น้ำร้อนปลาเป็น น้ำเย็นปลาตาย

blacktea

ป้าตุ้มขา....อากาศดีมากๆ ค่ะ
 หนูก็จะทำเป็นเอาหูไปนาเอาตาไปไร่
 อยากจะทำอะไรก็ปล่อยให้เขาทำไปค่ะป้า

อิอิ...นี่เขาไม่รู้ตัวเลยนะคะเนี่ยว่า  
 พินัยกรรมส่วนที่เขาจะได้
 กำลังจะถูกเปลี่ยนมือมาเป็นของหนู อิอิ

ตุ้ม

ชาดำ(คนสวย) พินัยกรรมนั้น  ถ้าแบบมีของแถมอย่ารับนะ  เดี๋ยวมีข้อผูกมัด  5555  เห็นใจเค้าหน่อยนะชาดำ  บางทีก็อาจจะเป็นไปได้ว่าเค้าเข้าวัยทองอ่ะ

เทียนหอม

เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ขอเย้ก่อนนะคะ ตอนนี้คิดไรไม่ออก ดีใจๆๆๆค่ะ

เทียนหอม

อยากจะกราบคุณตุ้มงามๆจริงๆ อุตส่าห์โทรติดต่อ แล้วยังไปดูห้องให้อีกด้วย  

ตกลงเอาเลยค่ะ แล้วเรื่องเงินวางมัดจำเท่าไรคะ จะโอนเงินให้คุณตุ้มนะคะ เกรงใจมากถึงมากที่สุด แฟนก็บอกว่า รบกวนมากไป ฮือๆๆ ซาบซึ้งในน้ำใจค่ะ

_/\_

เทียนหอม

คุณตุ้มขา จะ wire เงินไปให้นะคะ
 รบกวนขอข้อมูลดังนี้

Institution
 to receive wire:   Name
                                 ABA Number (domestic only)
                                 Address  
 Individual to receive wire:   Name
                                                     Address (if available)
                                                     Account Number  

pall

ดีใจกับเทียนหอมจริงๆ
 ต้องขอบคุณป้าตุ้มอย่างมากที่สุด
 ทุกสิ่งทุกอย่างสำเร็จเพราะความช่วยเหลือ
 และการมีน้ำใจอันท่วมท้นของคุณ
 ตุ้ม.