News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

ร่วมร้อยใจ ไว้ด้วยกัน

Previous topic - Next topic

แม่ลูกสอง..........

เข้ามารอบนี้............เจอคนชาดำคนสวยพอดีเลยจ้า..............พร้อมหนุ่มข้างกายสุดสวย  สุดหล่อเลยนะจ๊ะ.................โครงการแต่งบอกหนุ่มข้างกายไปสิจ๊ะ คุณชาดำ.................ว่าอย่ามัวคิดนาน...........เพราะโลกนี้ใกล้จะแตกแล้วจ้า...................

black tea

คุณแม่ลูกสองคะ.......เขาไม่ยอมไปขอซักทีอ่ะค่ะ........

u-ne

มาช้าอีกแหล่ว เหะๆ เอารูปมาลงฮ่ะ รูปนังแฟนม่ายมี มีแต่รูปตัวเอง เพิ่งถ่ายล่าสุด อัพเดทๆ งุงิ

u-ne

ว๊ายลืมลงรายละเอียด ชื่อูนค่ะ อายุ 28 ยังบ่ได้แต่งงาน โสด ฮ่ะตอนแรกเล่นห้องแม่บ้าน ตอนนี้ประจำการ (มามั่งไม่มามั่ง) อยู่แถวๆ สน.ค่ะ ไม่มีตำแหน่งที่ สน เพราะผลุบๆโผล่ๆ กิ กิ  

จะมาเยี่ยมป้าจ๋าให้บ่อยขึ้นกว่านี้กั๊บ สัญญา ^^

แจง

หวัดดีค่ะป้าพร สต๊อกโฮม ป้าเพาสวิส คุณชาดำ คุณนี่นะ คุณทอม คุณแพทตี้ คุรจุ๋ม คุณเจ อ้อ แม่ลูกสองด้วยนะจ๊ะ

ชื่อ แจง ค่ะ อยู่ใกล้ๆป้าเพา ชอบเวปนี้ที่สุดเลยค่ะ ให้ความรู้เกี่ยวกับประเทศสวิสดีมากๆๆๆๆๆๆ................รักป้าเพามากๆๆเลยค่ะ........

เพิ่งมาเป็นแม่บ้านสวิสได้ไม่ถึงปีค่ะ

ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ

แจง

ขออีกภาพ ภาพนี้จะเห็นเมืองเบิร์นด้วยค่ะ

รุ้งตะวัน

มาแอบดูคนสวยบ้านป้าจ๋า จ้าาาาาาาา

wanaree

มาแนะนำตัวด้วยค่ะ อยู่สวิสด้วยเหมือนกัน แต่บางทีก็ลืมไปว่าอยู่สวิส เพราะคนไทยที่สวิสเยอะมากๆค่ะ  เดินไม่ถึง 8 นาทีก็เห็นคนไทยแล้ว เลยไม่เหงาค่ะ อุ่นใจเหมือนอยู่ประเทศไทย ......  
 อ้อ ลืมชื่อนะค่ะ ชื่อ วนาลีค่ะ (นามแฝงค่ะ) ชื่อจริงก็คล้ายๆอย่างนั่นแหละ ชื่อนี้จะเอาไว้ตั้งให้ลูกสาว(ถ้ามี)ในอนาคตค่ะ ไม่กล้าใช้ชื่อจริงค่ะ เดียวเจ้าหนี้ ตามเจอ  ....  
 วนาอยู่ ซังค์กาแลนด์ St Gallen ค่ะ  
 เห็นเพื่อนๆ จากบ้านฟ้า บ้านชมพูมากันเต็มเลยนะค่ะ ....

มินตรา มารศรี

วู้ฮู้ มาดูแล้ว สวยเริดกันไปโหมดดดดดดดดดดดดดดดดด
 อิอิอิ

ป้าพร Stockholm

ป้าพร กดย้อนกลับมาดู  สมาชิก บ้านป้าจ๋า อีกรอบ เจอสาวๆ  สวยๆ
 เพียบ เลย   อิ อิ