News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

ร่วมร้อยใจ ไว้ด้วยกัน

Previous topic - Next topic

แม่ลูกสอง..........

ภาพนี้คนโตจ้าพี่เบลล์ตอนนี้ก็อยู่ประถม 1 จ้า

และนี่แม่ก้บน้องซองดราจ้า..............ไม่กี่วันก็จะขวบแล้วจ้า

ภาพไม่ชัดเลยจ้าขอโทษด้วยนะจ๊ะแล้วจะมาแก้ตัวใหม่จ้า............เอาน้กพริกไปกินก่อนละกันนะจ๊ะ

pall

รู้สึกดีใจมากจ๊ะที่ได้เจอแพท ภาพจ๊าบมากเลย

หวัดดีจ้าแม่ลูกสองหายหน้าไปเลยคนดังก็แบบนี้แหละจ๊ะ
 รูปน่ารักมากเลยหลานด้วยจ๊ะ  เข้ามาแจมบ่อยๆนะจ๊ะ

black tea

สวัสดีค่ะคุณแพท  ปีหน้ากะจะไปอังกฤษ ฝากตัวไว้ก่อน อิอิ
 คุณแม่ลูกสองคะ...(ต้องเรียกว่า...คุณแม่ยังสาวและสวยค่ะ) ไม่น่าเชื่อเลยค่ะว่า มีลูกสาวน่ารักมากๆ ตั้งสองคนแล้ว รูปไม่ชัด แต่เดาได้ว่าสวยค่ะ

tom of swizz

D krabbbbbbbbbbbbbb
 pom chue TOM kub,nice to know everybody nakub. i am living and working in basel ,switzerland kub pom!!!!
 ps.sorry i can not type in thai nakub.

เข้ามาแก้ตัวจ้าป้า...............หาภาพไม่ชัดเลยของแม่ต้องรอจ้าเอาของพ่อไปก่อนละกันนะจ๊ะ............

ขอบคุณมากนะคะ  คุณชาดำจ้า.........ที่บอกว่าคุณแม่ยังสาว.......แต่จริง ๆ ก็สาวนะคะ...........คือสาวกลาง ๆ แล้วค่ะ..5555555555 เพราะว่าอีกไม่กี่วันเลขสี่ตามมาแล้วค่ะ...........

หวัดดีคุณทอมด้วยนะคะ................

แห่มาบ้านป้าทั้งครอบครัวเลยจ้า..............ว่าแล้วก่อนไปก็ฝาก..........ภาพน่ารักนี้ไว้ให้ดูเล่นนะจ๊ะ............

ภาพนี้เริ่มเป็นแบบนี้นะคะ..................

และจบแบบน่ารักมากจ้า.......................

black tea

คุณทอมหวัดดีค่ะ.....
 คุณแม่ลูกสองคะ....ลูกสาวน่าหม่ำมาก(เอาแล้วไหมล่ะ) คุณผู้ชายบอกว่า So cute................!!!!

คุณชาดำจ๊ะ..............แล้วคุณผู้ชายที่บ้านไม่บอกเหรอว่าเอาแบบนี้มั่ง................มีโครงการยังจ๊ะ..................รีบ ๆ หน่อยนะจ๊ะ.................ว่าแล้วก็แปะภาพมาให้ยลโฉมกันมั่งสิจ๊ะ.................

black tea

แม่ลูกสองคะ....โครงการแต่งงานยังไม่บังเกิดเลย  แล้วโครงการปั้นสาวน้อยคงรอตอนบ่ายแก่ๆ โน้นมั้งคะ

เดี๋ยวชาดำลองหารูป(เวอร์ชั่นหน้าสวยดูก่อนนะคะ) หาเจอจะเอามาแปะค่ะ

black tea

หลายๆ คนลงรูปกันไปแล้ว....ชาดำหารูปที่คิดว่า(สวย)ที่สุดแล้วนะคะเนี่ย....

black tea

แถมรูปวิวหลังบ้านให้ด้วย....

black tea

ไหนๆ ก็ ไหนๆ แล้ว....เอ้าลงมันทั้งครอบครัวเลย

มาเฟียคุม....Credit  Suisse!!!