News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

มาทักทายอีกคะ

Previous topic - Next topic

apple

ขอบคุณ คุณนิดที่ชมลูกสวนะคะ    ว่าแล้วก็ตอ้งขอโชว์ลูกชายหน่อย เดี๋ยวงอน ช่วงนี้ขออนุญาติโพสต์เรื่องใกล้ตัวก่อนนะ คือยังอยู่ในระยะจิ้มดีดอยู่  คงไม่มีปัญญาพิมพ์ยาวๆ ขอถามคุณทอมใช่ที่ใช้ชื่อ  vacheron  constantin in web. pantip. อยากชมนะ่คะ (ถ้าใช่)your information about Basel very good and helpfull,    อีกไม่นานเราก็จะได้เรื่องราวการท่องเที่ยวจากป้าพอล

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0445 ห้อง openroom (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

apple

ตุ้ม

สวัสดีค่ะคุณแอปเปิลและน้องอเลคซานเดอร์รูปหล่อและหนูโซฟีที่น่ารัก  เข้ามาช้าไปหน่อย  ยินดีต้อนรับค่ะ