News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

**ผู้กองเป้...**

Previous topic - Next topic

pall

สวัสดีจ๊ะผู้กองเป้
 ถ้าจะลองส่งรูปให้แม่ดู...
 ลองส่งที่นี่แห่งเดียวนะไม่ต้องตั้งทู้ใหม่
 ทำแบบที่ทำมาก่อนหน้านี้เพียงขยายรูปให้ใหญ่ขึ้นนิดหน่อย
 และชื่อรูปไม่ควรเป็นภาษาไทยไม่เช่นนั้นรูปจะไม่ขึ้น
 ลองทำจนกว่าจะได้...
 แล้วป้าpallจะช่วยลบรูปให้ถ้ารูปไม่ขึ้นมา

ลองต่อไปเรื่อยๆที่นี่นะ....ขอเอาใจช่วยจ๊ะ

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0329 ห้อง openroom (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

ผู้กองเป้

รูปหลานที่สยามพาราก้อน

PPP

PPP ถ่ายที่ สยามพาราก้อน

ปริ๊นซ์prince

ภาพสามพี่น้อง   ถ่ายที่หนองสมบูรณ์  จ.นครสวรรค์  ใกล้บิ๊กซี  สนุกมากค่ะ  ได้ปั่นเรือด้วยค่ะ และได้ให้อาหารปลา  ขอให้มีความสุขน่ะค่ะ                 Love และเคารพอย่างสูง

ส่งใหม่

PUAM

PUAM  สวัดดีทุกคน หลานคนนี้คิดถึงมากทุกคนเลย
 ชื่อปลื้มภาษาอังกฤษเขียนถูกหรือผิดไม่รู้ถ้าเขียนผิดยังงัยขอให้คนเก่งแก่ให้ด้วยค่ะ  ดูแลสุขภาพกันด้วยนะค่ะ
                    รักและคิดถึงทุกคน  จุ๊บๆ รักเสมอ

ลองใหม่

PAE สุดหล่อไม่เสร็จ

บรรยายความหล่อไม่ถูก แต่คิดถูกเสมอว่ารักแม่มากและรักคิดถึงทุกคนที่อยู่ที่นี่

ย่าโกอินเตอร์

ย่าส่งรููปมาให้ดูู  รููปนี้ย่าเดินทางมาถึงสวิสวันแรก ที่สนามบินชููริค

ตุ้ม

ขอเข้ามาร่วมทักทายดัวยคนค่ะ  หลานๆน่ารักมาก  น่าชื่นใจค่ะ

ย่าโกอินเตอร์

ลองอีกที  โทร.หาเจ้าของเวปก็สงสัยไปเดินเขา  อย่าว่ากันน๊ะถ้ามาข้อความ

ท.ทหารไทย

ขอบคุณ คุณตุ้มครับที่ชมเด็กๆ ยินดีที่รู้จักครับ

ท.ทหาร อดทน

สามใบเถามาอีกแล้วจ้า กลัวขายไม่ออก

กองเป้

ต้องส่งให้ได้