ขอวีซ่า สอง รอบ แล้วก้ยังไม่ผ่านเลยค่ะ :( รออุธร แฟนทำให้ทีีสวิส

Previous topic - Next topic

Aey

ขอวีซ่า สอง รอบ แล้วก้ยังไม่ผ่านเลยค่ะ :( รออุธร แฟนทำให้ทีีสวิส เรายังไม่ทราบเหตุผลเลยทำไม่ถึงไม่ผ่าน2รอบเลย

momay_bkk

Quote from: Aey on May 11, 2012, 04:10:03 PM
ขอวีซ่า สอง รอบ แล้วก้ยังไม่ผ่านเลยค่ะ :( รออุธร แฟนทำให้ทีีสวิส เรายังไม่ทราบเหตุผลเลยทำไม่ถึงไม่ผ่าน2รอบเลย

เค้าไม่ได้ให้ใบปฏิเสธวัซ่ามาหรอคะ วันที่ไปรับเล่ม เค้าจะให้กระดาษใบนึงที่คุณต้องเซ็นต์รับทราบด้วยน่ะค่ะ ใบนั้นเค้าจะเเจ้งเหตุผลว่าทำไมเค้าถึงปฏิเสธวีซ่าคุณ

แล้วตอนที่ถูกปฏิเสธครั้งแรกได้ยื่นอุทธรณ์ไหมคะ