News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

ปีใหม่ใจผ่องใส

Previous topic - Next topic

jin

สวัสดีปีใหม่  ป้าพอลและทุกฯคนปีเก่าผ่านไปปีใหม่ย่างมา  ขอให้ทุกฯคนมีหัวใจมี่แข็งแรงพอที่จะรับใด้ทั้งความสุขและความทุกข์ เเละขอ
    อวยพรให้ทุกฯคนในเวปนี้เจริญรุ่งเรืองเฟื่องฟูตลอดไป

Lookjan

สวัสดีต้อนรับปีใหม่เช่นกันนะค่ะ พี่จิน และก็ทุกคน :) ลูกจันทร์ขอให้เว็ปป้าพอลอยู่เป็นเพื่อน
และเป็นที่ที่คอยช่วยหลือกันและกัน แบบนี้ตลอดไปนะค่ะ และขอให้ป้าพอลกับครอบครัวมีความสุขสุขภาพแข็งแรง
ตลอดไปด้วยเช่นกันค่ะ

aum

สวัสดีปีใหม่ค่ะป้าพอล คุณจิน และก้อคุณลูกจันทร์ และเพื่อนๆพี่ๆชาวPallswiss ทุกๆคนค่ะ
             อุ้มขอให้ป้าพอลและทุกคนๆมีความสุขในปีใหม่ สุขภาพกายและใจแข็งแรง ร่ำรวยกันทุกคน
             ใครที่รอวีซ่าอยู่ก้อขอให้ผ่านเร็ววันค่ะ ขอให้พระคุ้มครองทุกคนค่ะ
             มีความสุขมากๆนะคะทุกคน

BUAKAO

สวัสดีปีใหม่ค่ะ ปีใหม่ปีนี้ขอให้ทุกคนมีความสุขมาก มาก นะค่ะ ;D