News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

delivery Spa

Previous topic - Next topic

Tammy Tomtam

สวัสดีค่ะ
หนูชื่อแทมมี่ค่ะ เป็น therapist ค่ะ ตอนนีเกลังตกงานนะคะ หนูเรียนจบกายภาพบำบัดมาค่ะ ทำงานใรโรงพยาบาลภูเก็ตมา 1ปี แล้วมาทำงานที่โรงแรมบันยันทรีที่ภูเก็ตค่ะก็เป็น therapist เหมือนกันค่ะ และมาอนูนี่ก็มาทำงานเป็น therapist ค่ะเกือบสองปีแล้วค่ะ  ตอนนี้ทำงานที่ victoria jungfrau hotel interlaken แต่ว่างานหนักมาก แขกไม่ค่อยเอยะกำลังจะไม่มีงานสิ้นเดือนมกคราคมค่ะ  เลยอยากรบกวนพี่ เพื่อนที่พอจะมีงาน หรือว่าคนรู้จักนะคะที่อยากทำสปาที่บ้านหรือว่าต้องการเรียนนวดหรือสปาทุกแบบ หนูรับสอน ถึงบ้านและรับนวด รับทำสปาค่ะ แต่เฉพาะผู้หญิงนะคะผู้ชายไม่รับค่ะ นวดตัว นวดไทย นวดน้ำมัน นวดตัวหิน นวดเท้าผ่อนคลาย หรือว่านวดเท้ากดจุด นวดหัว ทำเล็บมือเล็บเท้า ขัดตัว พอกตัว กำจัดขนด้วยน้ำผึ้งทั่วร่างกาย หรือนวดหน้านะคะ นวดตัวลูกประคบค่ะ รบกวนด้วยนะคะ

som

สวัสดีค่ะ  คุณทอมมี่

ฟังแล้วอยากใช้บริการจัง  แต่อยู่ไกลเหลือเกิน   ;D  ;D