แนะนำ agency จองตั๋วบริการดีๆ

Previous topic - Next topic

Nantaree

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ ที่กำลังจะยื่นวีซ่า หรือกำลังจะเดินทาง แนนขอแนะนำ agency จองตั๋ว
ที่บริการดีมาก มีน้ำใจ และขวนขวายหาตั๋วให้เราตามต้องการ เขาอดทนมาก แนนเลื่อนตั๋วและเปลี่ยนแอร์ไลน์ไม่รู้กี่ครั้ง เขาก็บริการดีมากๆ ค่ะ เขาให้คำแนะนำเกี่ยวกับสายการบินอื่นๆ ด้วยและมี contract หลายสายการบิน จริงๆ แล้ว ladypath แนะนำมา :D
แนนประทับใจเลยลองแนะนำเพื่อนๆ ดู office อยู่ตึกชาญอิสระ ชื่อคุณธัญญากร (จุ๋ม)

Global Union Express Co.,Ltd.
Head Office
14th Fl.,2922/216
Charn Issara Tower II,
New Petchburi Rd.,
Bangkok 10320
Tel :  (662) 308-2677
Fax : (662) 308-2675-6

ladypatth

คอนเฟิร์มด้วยคน จริงๆ แล้วเป็นรุ่นน้องที่เคยทำงานด้วยกัน....ยังไง ลองไปใช้บริการได้คะ รับรอง service mind ... ตอนไปเที่ยวเดนมาร์ก ก็ให้น้องเค้าจองไว้หลายที่มากขอถูกที่สุด น้องก็ทำให้ มีการบอกว่าถ้าที่ไหนถูกกว่าก็ไปซื้อที่นั่นได้นะคะ เค้าไม่ว่าอะไร ...

ladypatth

อ่อ ลืมบอกไปไม่ได้ค่าคอมมิชชั่นอะไรกับเค้าหรอกนะคะ... แค่อยากแนะนำสิ่งดี ๆให้คะ 555

ladypatth

ลืมบอกไปอีกอย่างนึง คะ ว่า บอกได้เลยว่าเป็น เพื่อน กับแพทตี้ในเว็บนี้ เค้าจะได้ อ๋อ..และบริการดีสุด ๆ จะได้ราคาถูก ๆ ด้วย คะ

puriyano

อันนี้ผมยืนยันได้คับ ว่าคุณธัญกร บริการดีจิงๆ คับผมเองก็เคยคุยกับเขาบริการดีจิงๆคับ

Nantaree

เห็นไหมมีคน confired ด้วยแล้ว บริการดีจริงๆ ค่ะ แนนก็ไม่ได้ค่า commission
เหมือนกัน บอกว่าเป็นเพื่อนของแนนกับแพทนะคะ แนนจะได้ ได้หน้า ฮ่าๆ พูดเล่น

แพท ...ได้ข่าวเรื่องวีซ่ายังคะ หายไปไหนมา ไปเที่ยวไหนมาอีกแน่เลย
Nan

ladypatth

555555  พอดีไปงานศพย่าของเพื่อน มาคะยาวเลย ..เรื่องวีซ่า กะว่าวันจันทร์จะไปเช็คดูที่สถานฑูตคะ ..

Penguin

น่าสนใจจังเลย
เอาเป็นว่าถ้ามีบุญผ่านวีซ่าได้ Penguin จะไปใช้บริการนะค่ะ บอกว่าคุณแพท แนะนำมาขอลด 50% ได้ไหม 555+ พูดเล่นนะค่ะ

ขอบคุณข้อมูลดีดีที่นำมาฝากนะค่ะ

100173

รบกวนสอบถามหน่อยค่ะ คือตั๋วเครื่องบินจองทีหลังได้ใช่มั๊ยคะ คือสามารถรอวีซ่าผ่านก่อนได้ใช่มั๊ยคะ แล้วซื้อตั๋วเครื่องบนหลังจากนั้น

ladypatth

คุณ100173

ได้คะ ยังไงให้เค้า จองตั๋วไว้ก่อน มันคือการจองที่นั่งไว้ก่อน และราคาตั๋วสำหรับวันนั้น เวลาวีซ่า ผ่าน ก็ ค่อยไปจ่ายเงินก้ได้ คะ ยังไม่ต้องจ่ายก่อน วีซ่าผ่าน.... แต่ ก็ขึ้นอยู่กับภาษีของวันนั้น ว่าขึ้นลงเท่าไหร่ แต่เราได้ ราคาตั๋วเท่าเดิม เพราะเราจองไว้แล้วคะ ...
โชคดีนะคะ

nestieyz

โทรไปตามที่คุณแพทตี้ แนะนำ เค้าบอกว่า คุณจุ๋ม ลาออกไปแล้วค่ะ เสียดายจัง  มีที่อื่นแนะนำอีกมั้ยค่ะ