News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

กลับมาแล้วจ้า

Previous topic - Next topic

sulingsiam

กลับมาแล้วจ้า สดๆร้อนๆ จากไทย เก็บภาพสวยๆมาฝากด้วย สามารถเข้าเยี่ยมชมได้ที่
   www. sulingsiam. com    นะคะ

มีของสวยๆงามๆ แปลก ทั้งเบญจารงค์ ราคาไม่แพงเพราะว่าหิ้วมาเอง และมีอาทิ หัวช้างไม้ ผ้าพันคอผ้าไหมแท้ เครื่องประดับอินเทรน ที่ต่อเล็บ มอเตอร์ไซด์ชอปเปอร์ไม้ ถอดประกอบได้ หมวกเย็บมือ จากแม่บ้านลพบุรี เป็นมาตรฐานโอทอปด้วย และนาริกา กำไล อื่นๆจิปาถะ ยังไงเข้ามาดูกันนะคะ กำลังทำการอัพเดทอยู่ค่ะ

sulingsiam

อันนี้ไปร่วมไปบริจาคสมทบทุนให้กับผุ้ที่ติดเชื้อ HIVที่วัดพระบาทน้ำพุค่ะ
ซึ่งเป็นรายได้ส่วนหนึ่งที่ได้จากการจำหน่ายสินค้าในเว็บ www. sulingsiam. comค่ะ ขอบคุณเพื่อนทุกคนนะคะ