News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

คุณอยู่ Kanton ไหน

Previous topic - Next topic

pall

สวัสดีค่ะคุณOceane
ยินดีต้อนรับน้องใหม่จากรัฐNeuchâtelค่ะ...
ลอค อินเข้ามาใหม่  และช่วยโหวตผลอีกครั้งนะคะ..
ถ้าป้าแวะไปNeuchâtel..จะไปเยี่ยมห้ามหนีนะคะ ::)

pall

::)จะเจอได้อย่างไรล่ะเกตุ..ก่อนอื่นเกตุ..ต้องลอค อิน ก่อนจ้าจึงจะเห็นโพล ให้โหวตออกเสียง
ถ้าเกตุ ไม่ได้ลอค อิน จะไม่เห็นอะไรเลยนอกจากทู้ที่ตั้งจ้า

St.Galler

เอ้ จะมีคนมาโหวตเกิน 1000มั้ยเนี๊ย  ;D ;D (ถ้าศูนย์มันเยอะไป ตัดออกซัก2ตัวก็ด้ายยย)

ป้าพอล ถึง1000โหวตเมื่อไหร่ ต้องฉลองกันหน่อยแล้วครับ แต่จะว่าไปแล้ว... เบิร์นยังแซงอยู่ ใครอยู่SG ก็มาช่วยโหวตหน่อยนะครับ 

Api

แบบว่าอยากร่วมโหวตก่อนที่จะไปค่ะ หุุหุหุหุ   ;D  จะบินไปเดือนหน้านะคะ ที่ ซูริค ค่ะ  :-*

pall

สวัสดีจ้าหนุ่ม
::)เห็นด้วยจ้าว่าถ้าเกิน1000เรามาฉลองกันเลย
ตอนนี้Bernนำอยู่2คน...คงต้องรอเก็บผลโพลอีกหลายๆเดือนกระมัง...

สวัสดีค่ะคุณApi
:Dไม่เป็นไรค่ะโหวตก่อนผ่อนเอ๊ยมาอยู่ตามหลังก็ได้ค่ะ
ขอบคุณมากค่ะที่มาช่วยโหวต

naddyswiss

ดูท่าทางตอนนี้ เบิร์นจะนำนะคะ

ดิฉันก้อไปกดโหวดให้แล้วค่ะ

ดิฉันก้ออยู่ Kanton Bern ka!

St.Galler

สวัสดีครับ ป้าพอล คุณ naddyswiss และทุกคน  ;D
เมื่อตะกี้ผมแอบไปงีบมา ฝันอะไรไม่รู้ จำไม่ได้แน่นอน แต่คิดว่าเกี่ยวกับเว็บบอร์ดป้าพอลนี้แหละ  ;)
ถ้าเกิดจำได้ขึ้นมา จะเอามาเล่าครับ

ขอบคุณสำหรับทุกโหวตครับ

pall

สวัสดีค่ะคุณnaddyswiss
:D เห็นด้วยค่ะว่าตอนนี้Bern..นำอยู่1...ซูริค..กำลังตามมาติดๆห่างแค่ปลายจมูก
เย้ๆๆ  ได้คนอยู่Bern หลายคนแล้ว
ลุ้นๆๆๆ..รอดูคนที่จะเข้ามาช่วยโหวตโพลว่ารัฐไหนมีคนไทยมากที่สุด
ขอบคุณมากค่ะที่เข้ามาช่วยโหวต  สมาชิกท่านใดที่ยังไม่ได้เข้าโหวตเข้ามาโหวตด้วยนะคะ
ไม่ต้องลงชื่อก็ได้ค่ะ  ขอบคุณมากค่ะ

pall

:o ::) :o  Oh, mon dieu, c'est rêve tellement doux.
โอ้..มายก๊อดดดดดดดดดด :o
สวัสดีจ้าหนุ่ม
ถ้าเป็นฝันร้ายห้ามเล่าน้า...ถ้าฝันดีค่อยเล่า :D
ป้าให้งานหนุ่มเข้ามาดูแลเวบบอร์ดหนักไปหรือเปล่า..แหมกำลังคิดจะยกตำแหน่งผู้ช่วยบก..ให้อยู่นะนี่
ไม่รู้ว่าจะถอดใจหรือเปล่าขนาดเก็บไปฝันเลย...
แหมหาเครื่องหมายช่อดอกไม้ไม่ได้..งั้นหนุ่มวาดภาพว่าได้ดอกไม้จากสวนป้าก็แล้วกันนะ

ตุ้ม

คนเจนีวาไม่เข้าช่วยโหวดกันมั่งเหรอ  รัฐอื่นเค้าล้ำหน้าไปแล้ว

pall

สวัสดีค่ะ คุณตุ้ม
::)...เย้ๆๆ..ตอนนี้รัฐBern...มาเป็นอันดับ 1 ..
สมาชิกท่านใดยังไม่ได้เข้ามาโหวต มาโหวตได้เลยโดยไม่ต้องเขียนชื่อ

Napat

;) ถ้าวีซ่าผ่านนะคะ อยู่ Lucern คะ แต่ว่าหาผลโหวตไม่เจอเลยนะรัฐนี้. . .  ???

St.Galler

ขอโทษครับ ข้อมูลตกหล่น.... เพิ่มให้แล้ว โหวตได้เลยครับ

Napat

:D เย้ๆๆ โหวตได้แล้ว อิอิ ไม่รู้ว่าวีซ่าจะผ่านอะเปล่า ขอบคุณนะ โหวตไว้ก่อนอยากมีส่วนร่วม อิอิ. . . .

St.Galler

ขอบคุณสำหรับโหวตครับ ยังไงก็ขอให้วีซ่าผ่านเร็วๆด้วยนะครับ