News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

คุณอยู่ Kanton ไหน

Previous topic - Next topic

St.Galler

คุณอยู่ Kanton ไหนครับ

Jungfrau

"..Scheint die Sonne noch so schön, Einmal muss sie untergehn.."

St.Galler

เจ้าของกระทู้อยู่ SG ครับ

J'aime la vie

*** La raison du plus fort est toujours la meilleure
*** เหตุผลของผู้ที่มีอำนาจย่อมดีที่สุดเสมอ! 

j'aime la vie

Nath

schwenner suwannee

St.Galler

คุณ schwenner suwannee ครับ ช่วยคลิกโหวต Kanton ของคุณหน่อยนะครับ

ขอบคุณสำหรับทุกโหวตจากทุกท่านครับ

pall

เป็นการทำโพลที่น่าสนใจจริงๆจ๊ะหนุ่ม..อยากให้สมาชิกท่านอื่นๆเข้ามาช่วยโหวตด้วย
ตามความคิดของป้าจากการทำโพลครั้งนี้เพื่อตรวจดูว่าสมาชิกแต่ละท่านมาจากไหนบ้าง..
ใช่ไหมจ๊ะหนุ่ม...ตามที่ป้าคิดแบบนี้?

St.Galler

ใช่ครับป้า อยากรู้จริงๆว่าคนไทยอยู่ Kanton ไหนมากที่สุด น่าสนใจครับ... หาข้อมูลไว้เผื่อจะได้ไปเปิด Thai Town ที่นั่น  ;D  ;D

pall

สวัสดีจ้าหนุ่ม
;Dป้าคิดว่าถ้าจะเปิดThai Town จริงๆคงต้องเป็นแถบซูริคเพราะมีคนไทยพำนักอยู่แถบนี้เป็นอันดับ1
และBernจะมาเป็นอะนดับ2.. ::)...เป็นความคิดของป้าเองนะ
น่าเสียดายที่สมาชิกท่านอื่นๆไม่เข้ามาร่วมช่วยการทำโพลโหวตครั้งนี้

:D......สมาชิกท่านใด..เข้ามาร่วมการทำโพลครั้งนี้ได้..โดยไม่ต้องลงชื่อ...แค่กดใส่ผลโหวต...เท่านั้น
ขอบคุณมากค่ะ

เกตุ

อยู่ซูริคค่ะ แต่หาที่กดไม่เจอก๊ากกกกกกกกกกกกก บ้านนอกโคตรเลย

St.Galler

กดบนสุดเหนือกระทู้เลย ตรงที่มีชื่อ Kanton ต่างๆครับ

Oceane

Neuchâtel ka

มาเยี่ยมเยียนกันได้นะจ๊ะ  :-*

luvf_oceane@hotmail. com

หมีพู

ํ  Zürich Bülach  รายงานตัวค่ะ

pall

สวัสดีค่ะคุณหมีพู
ชื่อน่ารักมากจริงๆ ตอนแรกป้าคิดว่าคุณอยู่BernซะอีกเพราะBern..เป็นเมืองน้องหมี
ดีใจที่แวะเข้ามาเยี่ยมเยียนทักทายกันค่ะ  ไม่ทราบว่าคุณหมีพูสมัครเป็นสมาชิกแล้วหรือยังคะ
ถ้ายังลองสมัครเป็นสมาชิก..แล้วคุณหมีพูจะเห็นผลการโหวตเกี่ยวกับKanton ต่างๆ
และคุณหมีพูสามารถโหวตKanton ที่คุณหมีพู..พำนักอยู่ค่ะ
อย่างไรก็ตามดีใจมากค่ะที่เข้ามาช่วยโหวต