News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

คุณอยู่ Kanton ไหน

Previous topic - Next topic

lagolugano

สวัสดีค่ะ ป้าพอล คุณหนุ่มและท่านอื่นๆๆค่ะ อยู่ลูกาโน ทิชิโนค่ะ ท่าทางเขตบอมย์จะไม่ค่อยมีคนแหงๆๆๆ :D

St.Galler

สวัสดีครับคุณบอมย์
ผมว่าทางเขตคุณคนไทยก็เยอะนะครับ แต่พวกเค้าคงจะไม่รู้จักเว็บบอร์ดนี้ หรือบางทีเค้ายังไม่ได้มาร่วมโหวตกับเรา ใจเย็นๆ เดี๋ยวก็เจอเพื่อนครับ

pall

สวัสดีจ้าหนุ่ม

สวัสดีจ้าบอมย์
สบายดีไหมจ๊ะนานแล้วไม่ได้คุยกันเลย  เจอแจงยังคุยกันถึงบอมย์เลย
ป้าคิดว่าคนไทยเขตบอมย์คงไม่มีคนรู้จักเวบนี้อย่างที่คุณlactasoy พูด

ป้าไม่ได้โปรโมทเวบPallswiss ไปตามสถานที่ต่างๆเพราะไม่ได้ทำเป็นการค้าหรือหารายได้ใดๆ ทำเพื่อช่วยเหลือคนไทยด้วยกันเท่านั้น คนที่เข้ามาจะบอกแบบปากต่อปาก
คนเข้ามาจะบอกแนะนำกันเองต่อๆกันไป
::) ถ้าบอมย์รู้จักคนไทยที่ไหนก็ช่วยแนะนำต่อๆกันไปก็แล้วกันนะจ๊ะ ขอบใจล่วงหน้าจ้า  :D

jang

เข้ามาโหวตด้วยคน อยู่Kanton เบิร์น หรือ แบร์น  ค่า

Wirat

Muy89

cin

ส้ม

มาโว๊ตด้วยคน เจนีวา ค่ะ หลังจากหายไปนานมากกก  ตอนนี้แม่ลูกอ่อนเริ่มเข้าที่เข้าทางแล้ว หันกลับมาเล่นเน็ตใหม่ ลูกหลับ ฮิฮิ

Maysa

สวัสดีค่ะป้าพอล
วันนี้มาช่วยโหวตเฉยๆ แบบว่าเค้ามีให้โหวต เลยแอบไม่ได้อ่ะค่ะ แบบว่าไม่โหวตไม่ได้แล้ว
ลูเซิร์น ค่าา

รักษาสุขภาพนะคะป้า และ ทุกๆ ท่าน ไปแระ

tipon

สวัสดีครับ. . . เพิ่งเป็นสมาชิกใหม่อยู่เจนีวาครับ.

Nadear

Duang

สวัสดีคะ กำลังตัดสินใจจะย้ายไปอยู่ Vaud เข้าไปโหวตแล้วหวังว่าไม่ผิดกติกานะคะ :D

St.Galler

ยินดีต้อนรับครับ