News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

หาเพื่อนเที่ยว

Previous topic - Next topic

Ae

หาเพื่อนเที่ยว 10-12 เม.ย.ที่สวิสค่ะ   พอดีตอนนี้อยู่เยอรมันนีและช่วงระหว่างวันดังกล่าวเอ๋จะไปเที่ยวสวิส เมือง Aarburg และ อาจไป ซูริค ด้วย ถ้ามีใครว่างมานัดเจอกันไหมคะ เพราะ เอ๋ต้องเที่ยวคนเดียวคิดว่าคงไม่สนุก (ตามแฟนไปสวิสด้วย เขาไปทำงานที่นั่นเลยต้องเที่ยวคนเดียว)

Ae

Quote from: Ae on April 10, 2008, 03:29:05 AM
หาเพื่อนเที่ยว 10-12 เม.ย.ที่สวิสค่ะ   พอดีตอนนี้อยู่เยอรมันนีและช่วงระหว่างวันดังกล่าวเอ๋จะไปเที่ยวสวิส เมือง Aarburg และ อาจไป ซูริค ด้วย ถ้ามีใครว่างมานัดเจอกันไหมคะ เพราะ เอ๋ต้องเที่ยวคนเดียวคิดว่าคงไม่สนุก (ตามแฟนไปสวิสด้วย เขาไปทำงานที่นั่นเลยต้องเที่ยวคนเดียว)

เพิ่มเติมค่ะ ใครว่างมาเดินเล่นกัน เมลมานะคะ sallysally22@hotmail.com

pall

สวัสดีค่ะคุณAe
ป้าต้องขอโทษด้วยนะคะที่แยกทู้ของคุณออกมาและตั้งชื่อหัวข้อใหม่
ป้าคิดว่าถ้าแยกออกมาแบบนี้จะเห็นทู้ของคุณชัดเจนยิ่งขึ้นและคนอ่านจะได้สะดุดตา
Aarburg ป้าไม่ได้ไปมาหลายปีแล้ว ถ้าไปจะชอบเดินแถวAltstadt
โดยส่วนตัวแล้วชอบชอบสิ่งก่อสร้างเก่าๆและชอบดูบ้านเมืองเก่าๆ
ขอให้เที่ยวให้สนุกนะคะและอย่าลืมเสื้อกันฝนติดตัวไปด้วยระยะนี้อากาศแย่มากฝนตกตลอด
ขอให้เจอเพื่อนเที่ยวนะคะ

ใครที่มีเวลาว่าง อยากหาเพื่อนเที่ยว และอยากรู้จักคุณ Ae สามารถติดต่อทางเมล์ได้นะคะ