News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

ขอเป้นสมาชิกด้วยคนค่ะ

Previous topic - Next topic

jimmy

หาข้อมูลในห้องนี้มาซักระยะแล้วค่ะ ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆทุกๆข้อมูลนะคะ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ

pall

สวัสดีค่ะคุณjimmy
ดีใจค่ะที่ไม่แอบอยู่หน้าห้องแล้ว และแวะเข้ามาทักทายกัน
ที่นี่ยินดีต้อนรับค่ะและต้องขอขอบคุณทุกๆท่านที่เข้ามาให้ข้อมูลคำตอบ
เป็นวิทยาทานแก่กัน สามารถให้ข้อมูลแก่ผู้ต้องการความช่วยเหลือได้
ต้องขอขอบคุณมากจริงๆ

แล้วแวะเข้ามาพูดคุยกันบ่อยๆนะคะ

ตุ้ม

โย๊ โย๊ มีสมาชิกใหม่เพิ่มอีกหนี่งแล้ว  ยินดีต้อนรับค่ะ  เข้ามาคุยและมีอะไรดีๆก็เอามาแบ่งปันเผื่อแผ่ให้เพื่อนๆที่บ้านนี้บ้างนะคะ  ที่นี่เป็นศูนย์กลางของคนไทยในสวิสที่อยู่ห่างไกลหรือกำลังอยากจะอยากจะไปอยู่ห่างไกลจากเมืองไทย  มีอะไรที่อยากได้ข้อมูลก็เข้ามาสอบถามได้ค่ะ  เพื่อนคนไหนที่มีประสบการณ์หรือมีข้อมูลก็จะเข้ามาตอบให้  หรือไม่เจ้าบ้านที่แสนใจดีก็จะพยายามตะเกียดตะกายหาข้อมูลมาให้เอง 5555