เย้ๆๆนำภาพมาลงให้ป้าดูได้แล้วจ้า

Previous topic - Next topic

พิราบ

แถวนี้เจอ ค้นพบ ไดโนเสาร์ มากทิ่สุดใน แคนาดา

เกตุ

สวยมากเลยค่ะคุณพิราบฯ วิวค่ะวิว อิ อิ อิ

เทียนหอม

พิราบสึชมพู

_/\_สวัสดีค่ะคุณเกตุ คุณเทียนหอม แหม..ยอมรับค่ะว่า วิว สวย คิคิ(รู้ตัวเองค่ะว่าเป็นคนไม่สวยเอิ้กๆๆแต่ว่า น่ารักนะค๊ะ-.-ตอนสายๆ)

พิราบ

ครั้งทิ่ไปเทิ่ยวเมืองจีน ปักกิ่งค่ะ เป็นเรือทิ่ทำด้วยหินอ่อน สวยมากจริงๆ เรือนี้จอดตายอยู่ทิ่ วังฤดูร้อนค่ะ

พิราบ

กำแพงเมืองจีน ทิ่น้อยคนจะเดินขึ้นได้ถึงขั้นทิ่10 ฮ่าๆๆๆๆ(ข้อยคนหนึ่งล่ะขอเดินแค่ปลายๆเอิ้กๆๆ)

พิราบ

เรือนี้นั่งชมทะเลสาปในวังฤดูร้อน โอ้ยยย..หนาวจับขั้วหัวใจจริงๆ.

พิราบ

ภายในวังแห่งนี้จะมีภาพวาดดอกไม้ทิ่สวยงามมากๆ เค๊าเข้าใจทำใว้สูงมากเด้อค่ะ บนเพดานแหน่ะ แหงนคอตั้งกว่าจะได้T-T.

พิราบ

ภาพทิ่ 16 ทิ่ Drumheller Canada ค่ะ คุณเทียนหอม.

พิราบ