ไม่รู้เป็นไรเข้าบอร์ดมาไม่ได้ตั้งหลายวันแล้ว

Previous topic - Next topic

titi

ไม่รู้เป็นไรเข้าบอร์ดมาไม่ได้ตั้งหลายวันแล้ว
 พยายามเข้าแ้ล้วเข้าอีก ก็ไม่ได้ จนท้อ ดีใจจังวันนี้เข้าได้
 ป้ากำหนดเดินทางวันไหนค๊ะ ขอให้ป้ากะลุงเดินทางโดยสวัสดีภาพ
 เที่ยวให้สนุก สบาย อย่าลืมถ่ายภาพมาให้พวกเราดู
 ให้ได้อิจฉาบ้างนะค๊ะ
 มีคำถามอีกแล้วค่ะสับสนปนไม่เข้าใจ
 เกี่ยวกับ Chômage
 อยากทราบรายละเอียดที่เกี่ยวกับโชมาจค่ะ ว่าเป็นอย่าูงไร
 มีข้อดี ข้อเสียอย่างไร
 พอดีไปเจอกับพี่คนนึง เค้าแนะนำให้เข้าสมัครที่โชมาจ
 แต่เราไม่ค่อยรู้รายละเอียดอะไรเลย พี่เค้าก็ไม่ได้บอก
 อะไร เพราะเค้ายุ่ง ๆ อยู่ตอนที่เจอกัน
 แต่พอมาเจอเพื่อนอีกคน เค้าบอกไม่ดีอย่าไม่สมัคร
 เป็นภาระผูกพันธ์ แต่ก้ไม่ได้บอกรายละเอียดอะไรอีก
 ทำให้สับสนไม่แน่ใจว่าสมัครไปแล้วจะดีไม่ดีอย่างไร
 ยังไงก็ขอให้เพื่อน ๆ พี่ ๆ และป้าpall ช่วยชี้ทางให้หน่อยค่ะ
 ขอบคุณสำหรับคำตอบ ที่มีมาค่ะ

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0801 ห้อง pallswiss (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

เทียนหอม

ขอให้ป้าพอลและลุงโรบิ้น เดินทางโดยสวัสดิภาพ เที่ยวให้สนุก อิ่มเอมใจกับความไฉไลของอีกมุมหนึ่งของโลก รออ่านเรื่องเล่าการเดินทางครั้งนี้อยู่นะคะ

Uncle Robert, Bon voyage and have a lot of fun in your upcoming trip !!!

_/\_