News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

**บอกข่าวที่เวบหายไปหลายวัน....**

Previous topic - Next topic

pall

สวัสดีจ๊ะทุกๆคนอ่านทุกๆคน

บางคนอาจจะแปลกใจที่อยู่ๆเข้าเวบไม่ได้
 บางคนอาจจะหงุดหงิด..เพราะติดเวบนี้....
 (อิอิ...เข้าข้างตัวอง)...
 บางคนอยากจะเข้ามาอ่าน..ว่ามีเรื่องอะไรใหม่ๆหรือไม่
 หรือบางคนคิดว่าเวบนี้..คงหยุดทำกิจการเสียแล้ว...
 หรือบางคนคิดว่าคงออกตะลอนเที่ยวเหมือนเจ้าของ
 หรือ..คิดว่าป้ายังไม่ได้จ่ายเงินค่าเช่า...

จะมาบอกว่า....
 อิอิ...เข้าได้แล้วจ้า..................
 ใช่...ถ้าเข้าไม่ได้ก็คงอ่านประกาศนี้ไม่ได้จริงไหม..
 จะมาบอกว่าสาเหตุที่เข้าไม่ได้เพราะเซฟทางอเมริกา
 เขาปรับปรุงใหม่...เลยทำให้เข้าเวบไม่ได้..

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0799 ห้อง pallswiss (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

pall

มาแจ้งบอกข่าวแค่นี้นะจ๊ะ

ตุ้ม

เย้  ดีใจเข้าได้แล้ว  คิดว่าคุณ Pall หยิบผิดใส่แพคไปในกระเป๋าเดินทางจะเอาไปฮันนิมูนดัวย  อิ อิ  ตอนนี้ค่อยหายหงุดหงิดแล้วเพราะได้ออกมากระโดดโลดเต้นในบ้านนี้

แจง

สวัสดีค่ะป้าพอล ป้าตุ้ม

ตกใจเหมือนกัน ที่เข้าเวปป้าไม่ได้  

ยิ่งป้าจะไปเที่ยวแล้วยิ่งกลัว จะ เข้าไม่ได้อีก  

คิคิ

แต่ตอนนี้เข้าได้แย๊ว ดีใจเช่นกันจ๊า

พิราบสีชมพู

>.<แง้ๆๆ ตกใจหมดเลยเข้าไม่ได้ก็คิดว่าปิดเว็บซะแล้ว.. _/\_สวัสดีค่ะป้า คุณตุ้ม คุณแจง. ป้าจ๋า จัดของเสร็จยังคะ? มีกระเป๋ากิ่ใบ คิคิ ใกล้เวลาเดินทางแล้ว เฮ้ออ..คิดถึงๆ แต่ระหว่างทิ่ป้ากำลังเทิ่ยวนะคะ พิราบจะพยายามหาวิธีลงรูปภาพให้ได้ค่ะ(ให้ภาพเล็กลง อิอิ)โชคดีค่ะป้า+ลุง เทิ่ยวให้สนุกนะคะสวัสดีค่ะ_/\_

บอมย์

ป้าพอลขา เที่ยวให้สนุกนะคะ และเดินทางโดยสวัสดิภาพค่ะ