News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

ไม่มีเงินเดือน

Previous topic - Next topic

หญิง

สวัสดีค่ะป้า Pall พี่ Krit และพี่ ๆ ทุก ๆ คนเลยนะคะ  ต้องขอโทษด้วยค่ะไม่ได้เข้ามาคุยหลายวัน  พอดีแฟนหญิงเข้าโรงพยาบาลพี่เขาปวดหลังเขาดามหลังมาหลายปีแล้วน่ะค่ะ  ตอนนี้ก็พักรักษาตัวที่บ้าน หมอให้พัก 2 อาทิตย์  นั่ง ๆ นอน ๆ นานก็ไม่ได้ปวด  เดินก็ไม่ค่อยได้นอกจากเดินอยู่ในบ้าน  หญิงก็ไปซื้อกับข้าวต้องนั่งรถเมล์ไปเอง ตอนนี้ก็เริ่มดีขึ้น  ส่วนตัวหญิงก็ไม่ค่อยคิดอะไรแล้วค่ะ  สบายใจขึ้นมากขอบคุณป้า และพี่ ๆ มากนะคะ  หวังว่าทุกคนคงสบายดี
 ไว้คุยใหม่นะคะ สวัสดีค่ะ