ราคาบ้านที่เมืองไทย ประมาณเท่าใหร่คะ

Previous topic - Next topic

โจ

สวัสดี ทุกๆคนในบ้านป้าคะ ดิฉันอยากจะรบกวนคุณชาดำ นิดนึงคะ  
 เกียวกับโครงการบ้านจัดสรรที่ขอนแก่น คือญาติที่เมืองไทยกำลังมองหาบ้าน  ขอรายละเอียดด้วยนะคะ  jjsommerj@yahoo.com     ขอบคุณคะ

blacktea

สวัสดีค่ะคุณโจ เดี๋ยวจะส่งเมล์เจ้าของโครงการไปให้นะคะ
 ตอนนี้บ้านตัวอย่างกำลังขึ้นค่ะ
 ทำเลดีมากๆ  

pall

สวัสดีจ๊ะ
 มาฟังคนคุยกันเรื่องบ้าน.
 บ้านยาหยีถ้าเสร็จแล้วคงสวยมากจริงๆ
 เอาใจช่วยคนที่อยากมีบ้านเป็นของตัวเอง.

บีจ๊ะลืมบอกไปว่าป้าได้ผ้าม่านห้องรับแขกแล้วนะ
 ห้องนอนด้วย.เป็นไหมไทยที่สั่งตัดทำมาจาก
 เมืองไทยโดยเฉพาะ

ห้องรับแขกเป็นสีแดงเลือดหมู(แบบเหล้าไวด์แดงเป็นเหลือบ)
 สีนี้เข้ากับไม้สักพอดีเลย

ห้องนอนเป็นสีโอเชี่ยน(สีฟ้าพระราชินี)

ป้าชอบมากที่สีจะเปลี่ยนตอนกลางวันและกลางคืน
 ป้าตอ้งคอยดูไม่ให้แดดส่อง
 ไม่ใช่อะไรหรอกกลัวสีซีดน่ะ...ไม่อยากเปลี่ยนใหม่

blacktea

โอ้โฮป้าจ๋า...นึกภาพออกเลยค่ะป้าว่าต้องสวยมากๆ  
 บีพยายามโทรหาป้าหลายหนแต่ไม่มีคนรับสายค่ะ
 ยังบ่นๆ กับพี่แม่ลูกหมูอยู่เลยค่ะป้า

เอาไว้มีโอกาสจะไปเยี่ยมป้านะคะ
 ที่บ้านบีมีตัวอย่างปลอกหมอนผ้าไหมเต็มตู้เลยค่ะป้า
 หิ้วมากับแฟนสองคน คนละเที่ยว
 มีหลากหลายคอลเล็คชั่น ป่านนี้ยังไม่ได้ทำอะไรเลย

pall

ป้ากำลังจะออกพอดีแวะมาเห็นบีที่นี่เลยรีบมาตอบ
 วันนี้พยายามเข้ามานั่งปั่นตอบกระทูแต่ละกระทู้
 แต่ยอมรับว่าไม่ค่อยไหว...วันนี้เน็ตยานมาก...เข้าไม่คอ่ยได้

ใช่จ๊ะบีผ้าไหมไทยสวยมากฝีมือคนไทยเย็บสวย

บีเอาผ้าไหมมาลงขายที่นี่ก็ได้นะ
 อาจจะมีคนไทยอื่นๆที่สนใจอยากซื้อก็ๆได้
 เขียนเวบเสร็จแล้วเอามาลงซีจ๊ะ
 คนที่เขาสนใจจะได้แวะเข้าไปชม

ป้าไม่ค่อยอยู่บ้านเท่าไรตะลอนกันสองคน
 ยินดีต้อนรับและจะดีใจมากที่มาเที่ยวเจอกันเสียที
 เจอพี่หมูแล้วมาเจอป้าหมู....