News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

ใครว่าง....มาช่วยเก็บผักหน่อยจ้า

Previous topic - Next topic

blacktea

สลัดเยอะมากค่ะ....กินไม่ทันแล้ว

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0344 ห้อง pallswiss (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

blacktea

นี่ก็เหลืออีกเยอะเลย...มาช่วยเก็บไปกินหน่อยจ้า

blacktea

blacktea

หลังจากสลัดหมดแล้ว...ก็คงจะต้องเก็บมะเขือเทศแล้วแหละ

blacktea

ผักกาดขาวยังอีกเพียบเลยอ่ะ

blacktea

รูปใหญ่ไปมั้งคะ....เอาใหม่นะ

blacktea

สงสัยต้องไปย่อรูปมาใหม่ค่ะ

blacktea

เก็บได้กันเท่าไหร่แล้วจ๊ะ สาวๆ

blacktea

แปรงนี้ผักกาดขาวจ้า...เอาตะกร้ามาใส่เร็วๆ

blacktea

สลัดพวกนี้ กรอบอร่อยกว่าซื้อค่ะ

blacktea

ไปเก็บเชอร์รี่กันต่อเร็ว...

blacktea

อันนี้อะไรคะ...ไม่รู้ชื่อค่ะ แต่อร่อยมาก

blacktea

เขาว่า...อันนี้ก็อร่อยจ้า

blacktea

เจ้าพวกแบร์พวกนี้...คงรออีกหน่อยนะคะสาวๆ