-- นี่นะพาชมเมืองที่นี่นะอยู่ค่ะ --

Previous topic - Next topic

นี่นะ

แม้ว่าความสวยจะไม่เท่าสวิส แต่ว่าเป็นเมืองที่เงียบสงบมากแห่งหนึ่งเลยนะคะ  

เมืองที่นี่นะอยู่ แต่ก่อนเป็นไร่ส้ม เดี๋ยวนี้ไม่เหลือไร่ส้มให้เห็นกันแล้ว . http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E2549695/E2549695.html

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0053 ห้อง pallswiss (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

black tea

เสียดายนะ เวปป้าทำลิงค์ไม่ได้  ตามไปชมค่ะ แต่หาไม่เจอ....เดี๋ยวเอาใหม่

black tea

ไปตามหาจนทั่วเลย  search ไม่เจอ....
 อยากตามไปเที่ยวค่ะ  แนะนำด้วยค่ะว่า
 ควรใช้คำไหน search

แต่ขอบอกว่าคุณนี่นะ ถ่ายรูปสวยค่ะ
 เมื่อกี้ไปแอบเห็นมาที่ห้องบีพี

เจ

เจใช้วิธีก๊อบชื่อเวปแล้วไปลงคะ

เมืองน่าอยู่ดีนะคะ ภาพสวยจังคะ

pall

นี่นะสวยมากเลย  รูปแพนเค็กอยากกินมากกกกกก
 ขอบใจที่เอามาลงให้ชมกันจ๊ะ  ถ่ายรูปชัดมาก
 ขอจองตัวมาเป็นตากล้องประจำตัวป้า555
 ของป้ารูปแต่ละรูปต้องเบิ่งเอาจ๊ะจึงจะชัด

รุ้งตะวัน

โป้งแปะ นี่นะ มาแอบอยู่นี่เองงงงงงงงงงงงงง

พริม ซานตามอนิก้า

มาทักนี่นะก่อน แล้วเดี๋ยวค่อยดูรูปทีหลัง :D

แม่ลูกสอง..........

เมืองดูสะอาด และคงจะเงียบดีนะจ๊ะ...............น่าอยู่จ้า