เข้าเวปยากมากค่ะ....ใครมีปัญหาเหมือนชาดำไหมคะ

Previous topic - Next topic

black tea

วันนี้ตอนเช้าก็กว่าจะเข้าได้ เล่นเอาเหนื่อย นานเป็นชั่วโมงเลยค่ะ
 พอเย็นยิ่งหนักกว่าเดิมอีก  ล่อไปตั้งหลายชั่วโมง  กว่าจะเข้ามาได้ค่ะ
 ป้าจ๋า.....ชาดำแค่เข้ามาส่งข่าวค่ะ....
 มีใครเจอปัญหาอย่างงี้บ้างคะ

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0041 ห้อง pallswiss (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

นิด

ก็มีอยู่ 2 ครั้งนะค่ะที่เป็น แต่ไม่นานแค่ 5 นาที ลองเข้ามาใหม่ ก้เข้าได้ค่ะ

แม่น้องติ๊ดตี่

ก็เป็นบ่อยอยู่นะคะคุณชาดำ บางครั้งส่งเวปไปให้เพื่อน ๆ ก็บอกว่าเข้าไม่ได้เลยเหมือนกัน แต่วันนนี้ไม่มีปัญหาค่ะ

ป้าพร Stockholm

น้องชาดำ ตอนป้าพร เปิดบ้าน วันที่สอง ป้าพร ก็เข้าบ้านป้าจ๋า เขามาไม่ได้เสียหลายวัน   จนป้าพร คิดว่า ป้าจ๋า แก เอายันต์ มาแปะ ไว้หน้าบ้านไม่ให้ ป้าพร เข้ามาเสียอีก    อิ อิ

ตอนหลัง เชคไปที่บริษัท ที่เรา ใช้บริการ ทางอินเตอร์ เนต เขา หลังจากนั้น ไม่นาน  ป้าพร ก็เข้ามาได้ จนทุกวันนี้ ยังไม่เจอ ปัญหาใด ใด
 จ๊ะ

black tea

เคยเป็นเหมือนกันค่ะก่อนหน้าเมื่อวาน  แต่เมื่อวานอาการหนักค่ะมากค่ะ  วันนี้ก็ต้องลุ้นก่อนนะเข้ามา  แต่วันนี้ไม่มีปัญหาค่ะ  

แม่ลูกสอง..........

คุณชาดำ   แม่น้องติ๊ดตี่  ป้าพร  คุณนิค บ่นว่าเข้ายากแม่ลุกสองเลยลองเข้ามาดูมั่งจ้า.................

พาลูกสาวซองดรามาด้วยแต่ทำไมมาไม่ได้................ลองใหม่นะจ๊ะ

ซองดราไม่ยอมมาจริง ๆ จ้าไม่รุ้เพราะอะไรถึงหิ้วมาด้วยไม่ได้จ้า................ลองหิ้วดอกไม้มาละกันนะจ๊ะ

pall

ป้าก็มีปัญหาบางครั้งเกี่ยวกับโฮมเพจแต่ไม่นาน
 เอ ป้าก็จ่ายเงินค่าเช้าที่ไปแล้วนี่นา  ป้าพรแกยังนึกเลยว่าป้า
 ลงยันต์

เจ

เคยเจอครั้งนึงคะ แต่อีก10นาทีก็เข้าได้..
 ไม่เป็นไรคะ..เพื่อเวปป้า..เจทำได้คะ

black tea

จริงนะเจนะ.....ชาดำตื่นนอนปุ๊บก็เข้ามาปั๊บเลยนะ.....นั่งจน.....(บาน) อันนี้เพื่อนเคยว่าเอา อิอิ