เอารูปลูกสาวมาแนะนําตัวค่ะ

Previous topic - Next topic

Nantaree

คุณลูกจันท์. . . . นันท์เข้ามาดูรูปแล้วนะคะ  ลูกสาวน่ารักจัง  น่าจะสวยเหมือนแม่  แต่เอ. . . แม่หน้าคาเป็นไงน๊า. .

Nantaree

เห็นรูปคุณลูกจันแล้วค๊า   สามแม่ลูก น่าร๊ากจัง 

นันท์

jaaeh

เห็นเด็กๆน่ารักมากค่ะ....อิอิ เลยอยากโชว์บ้าง ลูกสาวเอ๋เองค่ะ ชื่อน้องผิงผิง

jaaeh

เราสองแม่ลูกจะเดินทางไปใช้ชีวิตที่สวิสเร็วๆนี้ค่ะ

Lookjan

ยินดีตอนรับค่ะ  :D คุณเอ๋ สองคนแม่ลูกสวยมากเลยค่ะ  :o ไม่ทราบว่าจะมาอยู่ที่รัฐใหนค่ะ
ถามดูเพื่อจะมาอยูใกล้ๆกันนะค่ะ ตอนนี้คุณเอ๋อยู่ที่กรุงเทพหรือเปล่าค่ะ? คือลูกจันกําลังหา
ซื้อคอนโดที่กรุงเทพ แถวสุขุมวิทค่ะ เท่าที่หาดูตามเน็ตตอนนี้ราคาแพงมากเลย ถ้าคุณเอ๋ อยู่
แถวกรุงเทพ อยากรบกวนขอความเห็นว่าตอนนี้ที่กรุงเทพเป็นอย่างไรบ้างค่ะ  ::)

daheim

หวัดดีค่ะทุกคน แว๊บมากระทู้นี้อีกรอบ คุณเอ๋คุณแม่ยังสวยและสาวมากค่ะ น้องผิงผิง ก็น่ารักค่ะ
Die Wahrheit zu sagen ist ein Spiel.
Die Wahrheit zu erkennen ist viel.
Die Wahrheit zu wissen ist schwer.
Die Wahrheit zu ertragen ist mehr.

jaaeh

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ......อิอิอิ
เอ๋ไม่ได้อยู่กทม.หรอกค่ะ..เอ๋อยู่หนองคาย
เอ๋กำลังจะไปอยู่ที่ Dietlikon Zurich ค่ะ

daheim

แต่ก่อนเกตุเคยอยู่ใกล้ Dietlikon อ่ะค่ะ Brüttisellen เดินมาขึ้นรถไฟสถานีนั้นบ่อยๆ
เดี๋ยวก็ยังไปบ้าง เอาลูกไปส่งพ่อเค้า แฮ่ๆ ที่นั่นมีคนไทยเยอะพอประมาณค่ะ
เกตุชอบ Dietlikon เกตุชอบเดินไปเก็บแอปเปิ้ลป่าอร่อยดี
Die Wahrheit zu sagen ist ein Spiel.
Die Wahrheit zu erkennen ist viel.
Die Wahrheit zu wissen ist schwer.
Die Wahrheit zu ertragen ist mehr.

Lookjan

สวัสดีค่ะคุณเอ๋ และคุณเกตุ  :D  เสียดายจัง  :( ที่คุณเอ๋ไม่ได้อยู่ที่กรุงเทพ แต่ถ้าคุณเอ๋มาอยู่ที่สวิส
ก็อยู่ไม่ค่อยไกลกันเท่าไรนะค่ะ ลูกจะไปซื้อของที่ร้านไทยในซูลิคบ่อยค่ะ