เอารูปลูกสาวมาแนะนําตัวค่ะ

Previous topic - Next topic

เกตุ

คุณสาว เกตุอยากให้รูปมันขึ้นแบบไม่ต้องลิงค์ไปที่เวปอ่ะค่ะ เกตุลองตามนี้แล้ว

แต่ไม่ขึ้นอะไรเลย จะให้ขึ้นเหมือนของคุณสาวอ่ะค่ะ ช่างยากเย็น

Lookjan

เอาแบบนี้แล้วกันนะค่ะคุณเกตุ คือสาวก็อธิบายไม่เก่งและอีกอย่างเราก็นักเรียนหัดใหม่เหมือนกันค่ะ
สาวทําลิ้งใว้ให้คุณเกตุลองเข้าไปอ่านดูนะค่ะเค้าอธิบายใว้ละเอียดมากค่ะเรื่องการโพสรูป

เข้าไปดูที่ลิ้งนี้เลยค่ะ http://www.kruaklaibaan.com/forum/index.php?showtopic=1611

the sun

สวัสดีค่ะ ป้าพอล และทุกคนในกระทู้นี้ค่ะ ลูกๆ แต่หล่ะคนน่ารักกันมากเลย แอบอิจฉาแล้วหล่ะ ฮืมๆๆๆ
คุณลูกจันทร์ เป็นเจ้าของเวปครัวไกลบ้านเหรอค่ะ ตะวันอยากบอกว่า ขอบคุณมากเลยค่ะ เพราะนั้นแหล่ะคือหม้อข้าวตะวันที่อยู่สวิสค่ะ ทำอาหารทุกทีต้องเปิดเวปนี้ค่ะ ขอบอกไปทั่วโลกนะค่ะ คนไทยที่รู้จักเวปครัวไกลบ้าน ที่ตะวันรู้จักเพราะเพือนที่อเมริกา ส่งลิงค์มาให้ค่ะ..

Lookjan

สวัสดีค่ะคุณthesunยินดีที่ได้รู้จักค่ะ และขอบคุณค่ะที่เข้ามาชมเด็กๆ
ส่วนเว็ปครัวไกลบ้านลูกจันเป็นแค่สมาชิกค่ะ  :D ไม่ไช่เจ้าของเว็ป ส่วนเจ้าของเว็ปชื่อคุณหมูแดงค่ะ

Lookjan

เอารูปมาลงเพิ่มค่ะ

ร้านขายของเล่นที่Appenzellค่ะ

Lookjan

สามแม่ลูกค่ะถ้าเจอที่ใหนก็ทักทายกันใด้เลยนะค่ะ  ;D

pall

สวัสดีค่ะ คุณLookjan
เข้ามาคุยด้วยช้ามากเลย มีปัญหาเกี่ยวกับการใช้Netค่ะไม่สามารถใช้Netหลายวันแล้วโชคดีเพิ่งจะเข้าได้แต่ไม่แน่หลังจากตอบคุณแล้วอาจจะเดี้ยงอีกก็ได้  โทรไปติดต่อกับบริษัทที่ใช้เขาบอกว่าทางเรากับเขาทำงานไม่ประสานกัน
รูปน่ารักทั้งแม่และลูกเลยค่ะ

daheim

นึกว่าพี่สาวกับน้องฮี่ๆ
Die Wahrheit zu sagen ist ein Spiel.
Die Wahrheit zu erkennen ist viel.
Die Wahrheit zu wissen ist schwer.
Die Wahrheit zu ertragen ist mehr.

daheim

รูปน้องสาวกับพี่สาวจะขึ้นม้า ถ้าไม่ขึ้นก็นะไม่รู้อีกล่ะฮ่าๆ
Die Wahrheit zu sagen ist ein Spiel.
Die Wahrheit zu erkennen ist viel.
Die Wahrheit zu wissen ist schwer.
Die Wahrheit zu ertragen ist mehr.

daheim

daheim

Lookjan

ดีใจด้วยค่ะที่ในที่สุดคุณก็ทําได้ ;) ในรูปน่ะแม่กับลูกหรือว่าน้องสาวกับพี่สาวค่ะ;D