News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

<<< Zibelemaerit >>>

Previous topic - Next topic

แจง

หวัดดีค่ะป้าเพา แจงก็ไปค่ะ เห่อมากๆ ตื่นตั้งแต่ตีสี่ครึ่งแหน่ะ...คาดว่าคนเยอะเลยชวนกันไปกับรถไฟจากสถานี Boll ค่ะ............เดินได้รอบนึง แวะชิม Sweibelnkuchen  แต่แจงไม่ค่อยชอบ มันเหม็นน้ำมันอ่ะแจงว่า...........พอฟ้าเริ่มสางเพื่อนแจงก็มา มีสาวยี่ปุ่นคนนึง สาวไทยคนนึง พวกเราสนุกกันมากๆค่ะ.........แจงซื้อค้อนกับเพื่อนๆ ไล่ตีหัวคนกันใหญ่เลย..ใครตีมาตีคืนเลยค่ะ...........กระดาษก็เต็มหัวเลยป้า...........สนุกมั่กๆๆ..........(คิดถึงสงกรานต์บ้านเราเนาะ)

แจง

อันนี้ซื้อฝากแม่ย่าค่ะ.........แต่ท่านไม่ค่อยดีเลยค่ะ อาทิตย์หน้าต้องเข้ารับผ่าตัดอีกรอบ...เศร้าค่ะ

แจง

อันนี้ซื้อมาไว้เป็นที่ระลึก

jang

อุ้ย ขอโทษค่ะ ภาพใหญ่ไปเหรอคะ?

แจง

ว้า...........ทำไมหายเลยค่ะ

แจง

เฮ้อ งง เลยเรา แต่แจงชอบอันนี้มาก หะหะห้า

แจง

อันนี้ค่ะ ที่ซ์อให้แม่ย่า

แจง

เอ้.....?? งง.........ทำไมไม่ได้ล่ะ??  อ่ะ อันนี้ทึ่งมาก เปียได้ย้าวยาว

แจง

แจง

ป้าคะ?..ทำไมรูปมันออกมาบ้าง ไม่ออกบ้างล่ะคะ?..........แจงงงค่ะ

แจง

เพื่อนเล่นหนู

แจง

กระดาษเต้มหัวเล้ย

แจง

อยากให้เห็นอ่ะ

แจง

แจงเดินตามหลังซะมี มีวัยรุ่นสองคนเดินสวนมา คนแรกปากระดาษใส่ซะมี แจงเห็นก็อ้าปากขำอ่ะ..........อีกคนมันรีบขว้างเป็นกำเลยเข้าปาก....................เออ............แผนการณ์ชั่วร้ายมากกกกกกกกกกกกกกกกก

แจง

พี่ตุ๊กตาอยู่ตรงไหนน้อ.......................