News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

teddy bear

Previous topic - Next topic

black tea

สวัสดีค่ะคุณทอม......ตุ๊กตาหมีน่ารักมากๆ ค่ะ ชาดำก็มีเป็นสมบัติส่วนตัวด้วยแหละ  คุณผู้ชายเขาให้ตอนไม่สบาย เขาว่ามันจะช่วยให้อาการไม่สบายดีขึ้น....ไม่รู้จริงเปล่านะคะ  แต่เห็นมีรายละเอียดบอกเหมือนกัน  แต่วิชาการแบบนั้นน่ะ ชาดำขอบายค่ะ
 แม่ลูกสองคะ.....สบายดีนะคะ ไม่ได้คุยกันนานแล้ว จุ๊บๆ เด็กๆ ด้วยนะคะ
 คุณเอ๋projects เอาน้องหมีมาโชว์ด้วย.....สีฟ้าสวยจังเลยค่ะ
 คุณMiko สวัสดีค่ะ.....ชาดำอยู่ซูริคค่ะ  คุณMiko อยู่เมืองไหนคะ ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ

Miko

Swassdee  ka..khun  black  tea..i'm  live  in  swiss (kanton  Schwyz) na  ka..nice  to  meet  you  too..^_^...ka..

pall

สวัสดีจ๊ะ Miko ป้าไปเที่ยวผ่านเมืองที่ Miko อยู่
 ไม่มาเที่ยวBern เหรอจ๊ะ?

นี่นะ

อยากได้แบบนี้สักตัว เพราะที่บ้านหมีใหญ่มาก (ตาริคตัวใหญ่ หน้าเหมือนหมีเข้าไปทุกที)

tom of swizz

swassdee krabbbbbbbbbbbbb !!!! everyone
 i am soooooooo busy for the moment till end of the year many parties and banquets in my rest ah kub.
 aunti pall kub last sunday i was in bern ah kub but short i have visitor from thailand (my dentist)
 the teddybears in this museum are veryyyyyyyyyyyyyyyy expensive i think in france is cheaper than here ah kub.

Miko

Swassdee  again, ka...Pa' Pall..^_^.. Want   to  go  Bern  ( jungfrau)  mak  ..mak  ka..but...not  have  time...When  Pa' Pall  have  time , welcome  to  kanton Schwyz  na  ka.

มินตรา

โอ้ย อยากได้ สุดๆ มี Teddybear อยู่ไม่กี่ตัวเจ้าคะ
 อยากจะถ่ายรูปมาให้ดูแต่ขี้เกียจลุกอิอิอิ นั่งจนก้นงอกราก แล้ว
 มีตัวหนึ่ง อายุ 40 ปีแล้นนน ข้างบ้านให้มา เขารู้ว่า ข้าเจ้า สะสม  
 เจ้า Teddybear เดี๋ยวไป ขุดมาให้ดูก้อด้ายยยยย
 รอแป็บ

มินตรา

มาละ เพิ่งจะถ่ายตะกี้
 เจ้านี่แก่หงำ 40 ปีหน่อยๆ แล้ว

มินตรา

นี่ลุงมา ก๊ะ ป้ามี

มินตรา

รูปสุดท้ายละกัน สงสารป้า เปลืองเนื้อที่ อิอิอิ
 เจ้าตัวสุดท้าย ขวาสุด เป็นออสซึ่ เทดดี้ ชื่อเจ้าลูกอ๊อด อิอิ

black tea

เข้ามากรี๊ด teddy bear ของคุณมินตราค่ะ  
 ลุงมา กับ ป้ามี น่ารักจังค่ะ

pall

ป้าชอบเจ้าแก่รุ่น40ปีดูหน้าตาและสภาพ
 แล้วนึกถึงตัวที่เคยมี  มินตราของป้าเด็กๆทำพังไปแล้ว
 หุบแยกแขนขาได้แบบนี้

ลุงมีกับป้ามาก็น่ารักมาก

**Miko**
 ถ้าป้าผ่านไปแถวนั้นจะแวะไปหานะจ๊ะ  
 แถบ Berner Oberland สวยมากจ๊ะ
 มี่ที่เที่ยวมากเลยถ้า Mikoมาจะติดใจมาก

Miko

Big...OK  ...ka..Pa' Pall   ^_^..welcome...Ka