แวะมาคารวะป้าจ๋าและขอผูกมิตรกับชนสวิสไทยแลนด์ด้วยค่ะ

Previous topic - Next topic

นี่นะ

นีนะ แม่อพาร์ทเมนท์ (เพราะยังไม่มีบ้าน) จากแคลิอเมริกา แวะมาทักทายทุกท่านค่ะ  

อาจมาบ้างไม่มาบ้างนะคะ เพราะว่าเรียนหนัก ทำนองว่าแบกหินแบกปูนไปเรียน ... ยินดีที่ได้รู้จัก คนไทยในสวิสนะคะ

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0033 ห้อง pallswiss (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

pall

ดีใจมากและขอให้นี่นะแวะมาบ่อยๆถ้ามีเวลานะจ๊ะ

นิด

หวัดดีนี่นะ มาเยี่ยมบ้านป้าบ่อยๆนะ ถ้ามีเวลาว่าง หลังจากไปแบกหินแบกปูนไปเรียน 555555.

black tea

หวัดดีค่ะ "มาช้าดีกว่าไม่มา" อย่างคุณนี่นะว่านั่นแหละคะ
 แถมอีกหน่อย "มาแล้วยังดีกว่าไม่มา"  
 ว่าแต่ว่าต้องแบบหินแบบปูนไปเรียนเลยเหรอคะนั่นน่ะ 555555

ป้าพร Stockholm

หวัดดี หนูกิมมี่ แวะมาบ้านป้าจ๋า  ก็เจอแต่ สาวไทยน่ารักทุกๆ ท่านจ๊ะ

pall

น้องพร ได้ยินข่าวจะสอบเหรอจ๊ะ ของให้สอบโลดเลยนะจ๊ะ

นี่นะ

โอ้ ได้รับการต้อนรับอย่างอบอุ่นเช่นนี้ นี่นะคงมาอาละวาดบ่อยๆค่ะ หุๆๆ

tom of swizz

u-ne

หวัดดีนี่นะ อูนเอ๊งงง  

ตามมาต้อนรับ (ได้เป่าหว่า)

pall

tom  เอารูปมาลงที่นี่ดีกว่าจ๊ะสาวๆจะได้กระชุ่มกระชวยกัน

อูนนนนนนนมาแล้ว