News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

แวะมาเยี่ยมป้า

Previous topic - Next topic

teera

-ขอบคุณครับ สำหรับทุกคำแนะนำ แต่ปัญหาคือความไม่ต่อเนื่อง เลยทำให้ได้หน้าลืมหลังอยู่เรื่อย  แต่จะพยายามทำให้สำเร็จ (แค่เป็นมือสมัครเล่นครับ) คงไม่เกินปี 2004 แน่ ขอบคุณอีกครั้งครับ

ธีระ

ป้าครับ อาจารย์ปราณี ที่ป้าพูดถึงนี่ เป็นอาจารย์โรงเรียนอนุบาลใช่ใหม สมัยเรียนๆที่พิจิตรกัลยาณี อายุประมาณ 50 ต้นๆใช่มะ ร้านวิศาลภัณฑ์หน้าตลาดสดเทศบาลก็เห็นแระ แต่ขอถามข้อมูลให้แน่นอนก่อน ถ้าใช่เดี๋ยวจะไปบอก ชื่อเวปป้าให้ครับ

pall

**รุ้ง**
 ขอบใจมากจ้าแบบนี้รักตายเลย  
 ป้าเพิ่งเห็นนะพลาดไปได้อย่างไร

**ธีระ**
 ป้าจะรอชมเวบนะ
 ใช่จ๊ะข้อมูลที่บอกมาถูกต้องทุกอย่างเก่งจังเลย
 ขอบใจมากจ๊ะ

teera

ممլสะแดง ว่าเป็นเพื่อนกะป้า  โถ่กระผมก็หลงเข้าจ่ายผิดคิดว่าเป็นอาจารย์ของป้า        
 ครับเด่วจะไปบอกชื่อเวปป้า  ให้นะครับ

teeraday

ป้าวันนี้ป๋มไปตัดผมที่ร้านสำราญเกศา เลยได้โอกาสถามถึงช่างสำราญ ได้รับคำตอบว่าเสียไปแล้ว ที่ดำเนินกิจการอยู่ตอนนี้คือลูกชาย 2 คน(มีสองร้าน สำราญเกศา กับสำราญเกศา(2) อยู่เยื้องๆ กัน)ผมใช้บริการที่ร้านเก่า น่าจะเป็นร้านของพี่ชาย เล่าเรื่องของป้าให้ฟัง ช่างนึกอยู่สักครู่ก็จำได้ เขาเรียกป้าว่าครู     เขายังถามว่าป้าอยู่ประเทศไหน แต่น่าเสียดายทีเจ้าตัวเขาเล่นเน็ตไม่เป็น เลยได้แต่บอกชื่อเวปของป้าให้ฟัง