News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

สมัครเป็นสมาชิกใหม่ค่ะ

Previous topic - Next topic

black tee

สวัสดีค่ะป้า และทุกๆ คน
 ขอสมัครเป็นสมาชิกขาประจำนะคะ  
 ตอนนี้อยู่ซูริคค่ะ  ยังไม่ได้อยู่ถาวรนะคะ อิอิ
 หนูมีคำถามที่ชวนสงสัยมากมาย แต่ยังค่ะ
 เอาไว้ก่อน เรียบเรียงประโยคคำถามได้ก่อน  
 จะเข้ามาถามป้า และพี่ๆ ที่นี่ค่ะ

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0012 ห้อง pallswiss (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

pall

ป้าพร Stockholm

สวัสดี น้องชาดำ  

ป้าพร หวังว่า คงจะมา  ต้อนรับ น้องชาดำไม่ช้าไปนะ  แล้วน้องชาดำแวะ มาคุยกับพวกเราบ่อยๆนะจ๊ะ   ป้าพรเองก็เป็น ขาประจำ ของป้าจ๋าเขาอีกคนหนึ่งเหมือนกันจ๊ะ  อิ  อิ