News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

ขอเป็นกำลังใจ

Previous topic - Next topic

โอมี่

สวัสดีค่ะป้าพอลล์ และสมาชิกทุกๆท่าน โอมี่เพิ่งมีโอกาสได้เข้ามาทักทาย เคยเข้ามาอ่านบอ่ยๆ แต่ไม่เคยเขียนมาเลย ไม่เก่งคอมด้วย ชอบที่ป้าตอบได้สนุกดี และวันนี้ลุงผ่าตัด และป้าก็เดินไม่ค่อยดีเท่าไหร่ ขอให้ทั้งป้าและลุงจงมีสุขภาพแข็งแรง และหายเร็วๆด้วยนะคะ

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0490 ห้อง openroom (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

pall

สวัสดีค่ะคุณโอมี
 ขอบคุณมากค่ะสำหรับคำชมและกำลังใจ
 เข้ามาคุยด้วยกันบ่อยๆนะคะห้ามแอบบบบบบบบบ
 ช่วงนี้ไม่ค่อยมีเวลาเลยมัววิ่งรอกอย่างกับเป็นดาราดัง
 อย่างไรก็ตามขอขอบคุณอีกครั้งนะคะ