News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

ขอกำลังใจให้คุณ Pall ค่ะ

Previous topic - Next topic

poteto

TO... Pa Pall, sorry to hear that i wishes you get well soon kha

ไวน์ขาว

สวัสดีคะป้าพอล ช่วงที่ผ่านมาหนูกำลังยุ่งๆอยู่กับการหาห้องใหม่  กลับเข้ามาอ่านอีกทีก็ได้รับข่าวที่น่าเศร้า ถึงอย่างไรก็ตาม ขอเป็นกำลังใจให้การผ่าตัดและการรักษาผ่านไปด้วยดีนะคะ และขอให้ป้าพอลกลับมาแข็งแรงกว่าเดิม เพื่อที่จะเดินเขาได้อย่างสบายในซัมเมอร์นี้นะคะ เอาใจช่วยคะ

หนุ่ม

yo

ขอให้ป้า pall หายเร็วๆ นะครับเป็นกำลังใจให้เสมอ

ง่น

ขอให้ลุงกับป้าพอลหายเร็วๆนะคะและก็สุขภาพดีด้วยคะ หนูไม่ค่อยได้เข้ามาหลายวัน แต่ก็ขอส่งกำลังใจให้ด้วยนะคะ

เอ๋ (projects)

ป้าคะ ขอโทษที่พาป้าเที่ยว แทนที่จะพาไปหาหมอ

เสียใจจัง

หายไวๆ นะคะ

คารุสุ

หายไว ๆ นะค่ะ จะได้ไปเที่ยวต่อ

ธีระเดย์

(มาช้า ดีกว่าไม่มา นิ)   ขอให้ป้า ลุง มีพลังกาย พลังใจ  หายไวๆ นะครับ

ก้อย

ป้าพอลค่ะ หายเร็ว ๆๆ นะค่ะ หนูเป็นกำลังใจให้ค่ะ

ก้อย

pall

สวัสดีค่ะคุณกบ
 สวัสดีค่ะคุณpoteto  
 สวัสดีจ๊ะดาว
 สวัสดีค่ะคุณไวน์ขาว  
 สวัสดีค่ะคุณหนุ่ม
 สวัสดีจ๊ะเอ๋
 สวัสดีค่ะคุณvin@  
 สวัสดีจ๊ะง่น
 สวัสดีค่ะคุณก้อย
 สวัสดีค่ะคุณคารุสุ
 สวัสดีจ๊ะธีระเดย์
 สวัสดีค่ะคุณyo  

ขอขอบคุณสำหรับกำลังใจและความห่วงใย
 ถ้าสุขภาพแข็งแรงขึ้นจะเข้ามาเขียนและคุยด้วยนะคะ
 ช่วงนี้ป้าคงจะหายหน้าไปเป็นพักๆ
 ขอขอบคุณทุกๆคนที่เข้ามาช่วยเหลือตอบคำถาม
 ให้ความช่วยเหลือคนไทยด้วยกัน
 ขอให้ทุกคนมีความสุข..กันทุกคนนะคะ