News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

**Gruss aus Darwin**

Previous topic - Next topic

pall

We're now in Darwin with complication(many problems).
 We spend  more than  10 hours(travelling)...
 From Macksville to Brisbane by train 5  1/2  hours,
 and from Brisebane to Darwin by plane about 5  hours.
 Few terrible things was happened on the way.

Tomorrow the 4 of december, we start with the Ghan train,
 from Darwin to Alice-Springs,Adelaide,than to Sydney.
 For this trip we are waiting along  time and very expensive).

Liebe Gruesse.........

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0451 ห้อง openroom (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

pall

I hope , i can  get  Internet again.

นิด ( แม่ลูกหมูสามตัว )

ได้รับการ์ดสวยๆแล้ว เจ้าค่ะ ป้าพอล  ขอให้เท้าที่แพลงหายวันหายคืน จะได้เดินเที่ยวให้สนุก ฝากหอมลุงฟอดหย่ายๆด้วยค่ะ อย่าซนนักสิป้า เจ็บตัวไม่สบายอยู่เรื่อย รักษาสุขภาพด้วยจ้า ทุกคนคิดถึงเสมอ

ศักดา

สวัสดีครับคุณป้าPall  
 สวัสดีครับคุณพี่นิด(แม่ลูกหมูสามตัว)

คุณป้าครับ ขอให้เที่ยวต่อให้สนุกๆนะครัีบ  
 และอย่าลืมถ่ายรูปมาฝากเยอะๆ นะครับ

ตุ้ม

กรี๊ดดดด  คุณ Pall วันนี้กลับมาถึงบ้านได้รับการ์ดจากหนุ่มสาวคู่ฮันนิมูนจากออสเตเลีย  ขอบคุณค่ะ  ขอให้เที่ยวให้สนุกสนานให้คุ้มค่ากับความรอคอยและการตระเตรียม  ที่นี่ฝนตกมาหลายวันแล้วค่ะแต่ไม่ค่อยหนาวนัก  ที่โน้น 40 °C ร้อนไปหน่อยนะคะ  อย่าลืมดื่มน้ำมากๆแล้วกัน

pangya

ดีใจจังได้ข่าวป้ากับลุง  รอดูรูปอยู่นะคะ เที่ยวต่อให้สนุกนะคะ

กบ

เป็นน้องใหม่ค่ะ  ยังไงก้อขอให้ ป้า+ลุง เก็บเกี่ยวความสูขให้เต็มที่ น่ะค่ะ
 เป็นน้องใหม่ค่ะ ทุกคนที่นี้น่ารักมากค่ะ

กบ

ขอโทษค่ะ คือว่า ตื่นเต้นที่ได้เจอเว็ปดีๆแบบนี้ จนลืมสวัสดีค่ะ
 สวัสดีทุกคนน่ะค่ะ