News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

**Hallo from Sydney..**

Previous topic - Next topic

pall

We're now in Randwich(Sydney).
 First ,we' ve bad luck with the Baggages,they arrived
 Sydney 2 days later.
 The first flight(Zuerich -BKK) was  very good ,
 but from     BKK to Sydney (old plane)  
 soon we   will  take the train from    
 Darwin to Alice springs Aldelaide  
 Sydney . I hope still get internet.

Best wish to you all                                                                  

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0444 ห้อง openroom (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

นิด ( แม่ลูกหมูสามตัว)

อยากร้องกรี๊ดดังๆ ป้ายังอุตสาหาที่เล่นเนตอีกจนได้ ไปพักผ่อนจ้าไปพักผ่อน นิดส่งน้องฝ่านขึ้นรถไฟกลับบ้าน ครบทุกชิ้นส่วนถึงจะ
 โดนเจ้าเกตุลวนลามไปบ้าง แต่ก็ไม่น่าห่วง55555 เที่ยวให้สนุกแล้วมารายงานเป็นระยะๆนะค่ะป้า

เกตุ

ดีใจได้ข่าวป้ากั่กๆ เข้ามาเช็คสเตฟ่านป่าวอ่ะป้าไม่ต้องห่วงนะเกตุลวนลามให้ล่ะฮ่าๆๆๆๆๆ ใครอยากเบิ่งป้าเชิญที่นี่เด้อ ขี้เกียจย่อมาแปะที่นี่ต่ออ่ะ ก่อนหน้านี้มีคนโคดนาไดฯให้ล่ะ คราวนี้โคดนาเองก็ด่ะฟ่ะกว๊ากๆๆ

http://schwan.diaryclub.com เชิญนะก๊า มีหนุ่มหล่อเวปมาสเตอร์โด่ย ห่วงหล่อที่สุดเลย ถ่ายรูปมาก็บอกตัวเองไม่หล่อ ไม่ไหล่ เครียดๆๆๆ ขนาดนั้นยังมีสาวมาขอเบอร์อ่ะคิดดู๊

pangya

โอ๊ยดีใจจังเลยป้าอุตส่าห์ส่งข่าว (แล้วบอกไม่ติดอินเตอร์เนต) 5555  

สวัสดีค่ะคุณนิด  ตกใจเสียงกรี๊ดคุณนิดอ่ะ เลยตามมาดู  

สวัสดีค่ะคุณ เกตุ แน่ะแอบลวนลามเว็ปมาสเตอร์ ซะงั้น

สบายกันดีมั๊ยคะ  หนาวจังเนาะ

ตุ้ม

สวัสดีค่ะคุณ Pall คะไหนว่าหนีไปเที่ยวแล้วทำไมยังมาป้วนเปี้ยนแถวนี้อีกล่ะ  เที่ยวให้สนุกค่ะ  ทำเอาคิดว่าพลาดเครื่องซะอีก 5555

สวัสดีจ๊ะนิด ทำงานดีๆนะจ๊ะ คุณเจ้าบ้านแอบย่องเข้ามาตรวจดูผลงาน  สงสัยไม่ใช่แต่เงินเดือนขึ้นนะโบนัสอีกแน่ๆ

สวัสดีจ๊ะเกตุ  ไม่ได้คุยกันนานแล้ว แก้มใสเป็นไงมั่ง  เรียบร้อยเกินแม่หรือเปล่า 5555  

สวัสดีค่ะคุณปังฯ สบายดีหรือคะ  วันนี้ฝนตกทั้งวันเห็น น ส พ พยากรณ์ว่าจะไม่มีแดดไปจนถึงวันเสาร์ค่ะ  หนาวก็หนาวอิจฉาพวกเพื่อนๆที่ได้หลบหนาวไปเที่ยวเมืองไทยจัง

สิ

สวัสดีทุกๆคนเลยค่ะ ป้าพอลจ๋าอย่าลืมถ่ายรูปสวยๆมาฝากด้วยนะคะ ขอให้สนุกนะค่ะ วันนี้ที่เนี่ย(ที่ๆสิอยู่)อากาศดีค่ะถือว่าอากาศดีในช่วงนี้ เพราะวันนี้ 16องศาค่ะแดดก็ออกทั้งวันเลย ชอบค่ะเพราะไม่ต้องใส่เสื้อหลายๆตัว ก็เลยถือโอกาสปั่นจักยานขิ้นเขาซะ อย่าเที่ยวจนเพลินลืมดูแลสุขภาพตัวเองกะคนข้างกายละ เป็นห่วงค่ะ

เอ๋ (projects)

เที่ยวให้สนุกนะคะป้า

kritbern

แวะมาทักทายครับ  แล้วว่าง ๆ เอารูป กับ เรื่องราวมาเล่าสู่กันฟังนะครับ  เผื่อจะได้ตามไปดูบ้าง

Tony

ป้าไปหลงระเริงเที่ยวทางไหนหว่า...

กบ

ป้าก้อยังเป็นป้าที่ใจดีเหมือนเดิม ไปพักผ่อนก้อยังหาเวลามาส่งข่าวให้ทราบเป็นระยะๆ ขอบคุณป้ามากน่ะค่ะ

เทียนหอม

ป้าพอลคะ  
 ถึงเมืองไทยเรียบร้อยมั้ยคะ
 บิ๊กไปรอรับที่สุวรรณภูมิ แต่ไม่เจอนะคะ
 ไม่มีไฟลท์ TG993 มีแต่ TG992 จากซิดนี่ย์ เครื่องลง 16.30
 บิ๊กรอถึงหกโมงเย็น แต่ไม่เจอ
 ไม่เป็นไรค่ะๆ มีอะไรป้าพอลโทรหาบิ๊กได้นะคะ  
 จะได้นัดทานข้าวกันด้วยค่ะ

pall

สวัสดีค่ะทุกๆคน
 สวัสดีจ๊ะเทียนหอม
 ป้าเพิ่งมีโอกาสเข้ามาจับคอมวันนี้(19.ธค)
 แต่ยังไม่มีเวลาเข้ามาคุย
 น่าเสียดายจริงๆที่พลาดดับบิ๊ก
 ป้าลืมเบอร์โทรของบิ๊กไว้ที่บ้านมานึกได้เมื่อ
 ลงเครื่องที่เมืองไทย
 ลุงเองก็บ่นกับความสะเพร่าครั้งนี้มาก
 ป้าไม่มีโอกาสจับคอมเลยเพราะที่อยู่บนภูเขาไม่มีคอมใช้
 และอยู่*งไกลจากความเจริญมาก
 เลยไม่มีโอกาสติดต่อกับใครเลย
 ตอนลงจากเครื่องและออกมาข้างนอก
 ป้าดับลุงเดินหาบิ๊กจากช่องBและช่องC
 จนเกือบ6โมงเย็นจึงได้เรียกแท๊กซี่ไปส่งที่โรงแรมแอมบาสเดอร์
 ป้ากับลุงพักห้อง2497
 บอกบิ๊กด้วยนะว่าป้าต้องขอโทษมากกับการคอย
 หวังว่าคงได้มีโอกาสได้เจอกัน

เทียนหอม

รับแซบค่ะ

งงจังเลย บิ๊กบอกรออยู่ Gate B ตลอด แต่คลาดกันได้

บิ๊กโทรไปหาตอนสิบโมงสี่สิบห้าตอนเช้า ไม่มีคนรับนะคะ สงสัยป้าพาลุงไปเที่ยวแล้ว ไว้คืนนี้คงโทรหาอีกค่ะ

pall

สวัสดีจ๊ะเทียนหอม
 คลาดกันจริงๆน่าเสียดายที่ไม่มีเบอร์โทรของบิ๊กเพราะไม่ได้ให้ไว้
 หวังว่าคราวหน้าคงได้เจอกันนะ
 บอกบิ๊กด้วยว่าขอขอบคุณมากและขอโทษด้วย