News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

**ถึงคุณหนิง ....**

Previous topic - Next topic

pall

สวัสดี่คค่ะคุณหนิง
 ต้องขอโทษด้วยนะคะที่นำชื่อคุณมาลงที่นี่โดยไม่ได้ขออนุญาติ
 เพราะไม่ทราบว่าคุณได้รับเมล์ป้าหรือเปล่า
 ช่วยไปเช็คเมล์ด้วยนะคะ

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0429 ห้อง openroom (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

หนิง

ป้าพอลค่ะหนิงได้รับเมลของป้าพอลแล้วค่ะ แต่เปิดเป็นภาษาไทยไม่ได้ และหนิงหาหน้านี้ไม่เจอ ตอนนี้หนิงต้องการปรึกษาป้าพอลมากเลยค่ะ ไม่ทราบว่านอกจากบอร์ดนี้หนิงสามารถติดต่อป้าพอลยังไงดีคะ กลัวว่าเมลจะเปิดภาษาไทยไม่ได้อีกน่ะค่ะ  ขอบคุณค่ะ

นิด ( แม่ลูกหมูสามตัว)

สวัสดีค่ะ คุณหนิง ช่วงนี้ป้าพอลไป ฮอลิเดย์ เป็นเวลา  5 อาทิตย์ กว่าจะกลับมาก็ปลายเดือนธันวา ค่ะ

หนิง

ขอบคุณมากนะคะคุณนิด ที่เข้ามาบอก

หนิง

เอ่อขโทนะคะคุณนิด คือเรามีเรื่องด่วนจริงๆน่ะค่ะ รบกวนขอติดต่อคุณนิดได้ไม๊คะ ทางช่องทางอื่นน่ะค่ะ ขอบคุณค่ะ