News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

ไปส่งมาแล้ว มาส่งข่าว

Previous topic - Next topic

โคง่น

หวัดดีค่ะป้า หนูไปส่งมาแล้ว ไปเมืองไทย ซีดีหนึ่งแผ่นพร้อมตลับครีมหลอดเล็กหนึ่งหลอด และก็จดหมาย เอสี่ สามแผ่น ทั้งหมดสิบแฟรงค์ไม่มีใบเส็จนะป้าเขาไม่ให้ ส่งแบบธรรมดานะป้า วันนี้อยากให้ป้า และก็เพื่อนที่รู้ภาษาด้อยช ช่วยบอกหนูหน่อยนะคะว่าประโยค
 .....ความรู้และสามารถบางอย่างต้องใช้เวลาเป็นอย่างมากในการเรียนรู้ และการฝึกฝนจนเกิดเป็นความชำนาญและความเคยชิน ....
 ขอบคุณมากๆค่ะ

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0285 ห้อง openroom (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

pall

สวัสดีจ๊ะโคง่น
 ดีใจด้วยที่การส่งของไปเมืองไทยเรียบร้อยและราคาค่าส่ง
 ถูกมาก....ไม่ทราบว่าโคง่นส่งของแบบไหน
 เป็นแบบซองหรือกล่อง..
 ขอบใจมากที่แวะมาบอกข่าวเกี่ยวกับการส่งของจ๊ะ
 เดี๋ยวรอเพื่อนที่เก่งภาษาเยอรมันเข้ามาช่วยบอก
 ประโยคที่โคง่นถามมานะ

ง่น

หนูส่งแบบธรรมดาค่ะ เป็นซองยาวประมาณยี่สิบเก้าเซ็น กว้างประมาณสยี่สิบเซ้นจ้ะ