News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

***มาแล้ว......**

Previous topic - Next topic

pall

วันนี้คิดว่าจะไม่มีแรงลุกออกมาจากที่นอนเสียแล้ว
 เพราะถูกฝากรักซะงอมเลยจากน้องGrippe
 พอสร่างขึ้นมาก็เข้ามาเกาะหน้าจออีกเหมือนเดิม
 โชคดีที่ลุงไม่อยู่บ้านไม่เช่นนั้นน้องคอมลอยแน่ๆ
 พอเกาะคอมได้ก็ออนไลด์เจอสะปอนเซ่อร์คนสวย
 ถามว่ารางวัลมาหรือยัง....ป้าก็บอกว่ายังๆๆ...ไม่มา
 ที่ไหนได้...มาแล้วอยู่ในตู้
 ส่งข่าวมาบอกบอกแม่น้องติ๊ดตี่นะว่า.....ยู้ฮู.....ยู้ฮู....มาแล้วจ้า....
 แอ่นๆๆแอ๊นๆๆ....รีบตะกรายมาวางบนโต๊ะ....
 กล่องใหญ่มาก.....ยกกล่องมาเขย่าๆ..
 โอ๋ยโย่ลืมไป..รู้แล้วมันคือน้ำหอม...แล้วเขย่าทำไมพวก...
 พอคิดได้รีบวางลงตามเดิม....

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0224 ห้อง openroom (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

pall

แหม...เจ้าภาพเราเอาสะก๊อตเทปแปะเต็มไปหมดทุกมุม...
 แบบป้องกันเต็มที่...เรียกว่าถ้าต้องโดนทุบโดนถอง..โดนถอน..
 ไม่ต้องกลัวเลยว่าของข้างในจะหลุดหรือหล่นหรือพิกลพิการ
 สมกับเป็นเจ้าแม่ให้คนบิดของจากริคาโด่จริงๆ
 เหลือบเห็นค่าส่งแล้วร้องอุทานว่าแพงจริงๆ

หลังจากนั้นก็รีบเอามีดหั่นขนมปังมาเฉือน....
 เพราะทั้งบ้านมีมีดอันนี้อันเดียวที่คมหน่อยพอจะเฉือนอะไรได้หน่อย
 มีดบ้านป้าถ้าเจอเนื้อน้องงัว...หรือน้องสุกร...อายุเข้าวัยทอง
 แล้วจะเฉือนไม่ค่อยจะออก

pall

เจอแล้ว....รางวัลที่ตอบคำถามได้ถูกต้อง...
 การทายชิงโชคแบบตอบคำถามนี่...ของโปรด..
 ลุงกับป้าเป็นพวกนักล่ารางวัล....
 เรียกว่าล่าจนเขาต้องย้ายโต๊ะหนี...
 แบบนี้ต้องจองตัวแม่น้องติ๊ดตี่..มาประจำอยู่หน่วย
 เจ้าภาพแจกของรางวัลอยู่ที่นี่ซะแล้ว...
 ป้าคิดว่า*๊ดไอเดียนะนี่...ยิ่งแจกยิ่งรวย...ยิ่งสวยกว่าเก่านะ..
 ใครที่มีของเยอะๆ..อย่าทิ้งเราเอามากลิ้งทำเป็นรางวัลกันได้นะ
 ดังนั้น....ใครอยากรวย...อยากสวย...ต้องมาแจกรางวัลที่นี่บ่อยๆ...

pall

จ๊าบมากจริงๆ.................ถูกใจสุดๆ..............
 ฉีดแล้วหอมฉุยไปทั่ว.....
 กลิ่นหอมถูกใจ.....กลิ่นนี้ชอบมาก...
 พอลุงมาก็ให้ลุงดม....เอ๊ยหอมน้ำหอม...
 ลุงบอกว่ากลิ่นแท็กซี่มาก.......
 เลยไล่ลุงไปอาบน้ำ...ไม่ใช่อะไรหรอก..กลัวกลิ่นน้ำหอม
 ติดตัวลุงไปเพราะแกเพิ่งกลับมาจากเดินเขาเหงื่อโทรมตัวเลย...

ขอขอบคุณแม่นน้องติ๊ดตี่อย่างมากสำหรับน้ำหอมที่แสนจะถูกใจ
 ขอให้แม่น้องติ๊ดตี่จงสวยมากๆ....มีความสุขกับการย่างเข้าปีใหม่...
 รวยอยู่แล้ว...ขอให้รวยเยอะๆ...จับอะไรเป็นเงินเป็นทอง...

ต้องขอโทษด้วยที่โทรไปขอบคุณด้วยตัวเองไม่ได้
 เพราะวันนี้โทรศัพท์ป้าอารมณ์ไม่ค่อยดีเท่าไร

มน.ตต

หวัดดีค่ะป้า  ดีใจนะคะที่ป้าชอบกลิ่นน้ำหอม  จะได้ใช้บ่อย ๆ คะ  

นิด ( แม่ลูกหมูสามตัว )

วันนี้เช้าได้รับของแล้วค่ะพี่ตุ๊ก ขอบคุณมากค่ะ พอแกะออกมาดู ยัยสองหมูแฝดรีบบอกว่า " ของหนูหรือค่ะ "  
 แหมคุณลูกเอาเป๋าคิตตี้ไปใช้ก่อนนะลูก "ของมามี้ค่ะคุณลูก"  
 คุณหลานฝากบอกว่า" ทำไมเพื่อนมามี้ใจดีจัง "  
 ใช้แล้วจะรวยเหมือนคนส่งให้ไหมเนี้ย
 ขอบคุณอีกครั้งค่ะ พี่

มน.ตต.

เอ๊ะ....ท่าจะมีปัญหา  เพราะคนให้ไม่รวยซักที  แล้วคนรับอย่าหวังเลยว่าใช้แล้วจะรวย...........5555

นิด ( แม่ลูกหมูสามตัว )

555555เอางั้นเลยหรือพี่ ไม่เป็นไร คนรับจะขยันทำงานหาตังใส่เก็บให้รวย รวย แทนก็แล้วกันค่ะ