เสริมสวยที่บ้าน

Previous topic - Next topic

Da_beauty

ป้าพอลคะ่ ถ้าดาจะเอานามบัตรไปแจกเพื่อน หรือ ว่าปิดประกาศที่บ้านว่าดารับทำผม ทำเล็บ ผิดกฎหมายไหมคะ่ คือเป็นช่างมาก่อนนะคะ่ ไม่อยากอยู่เฉยๆ แบบว่ามาทำที่บ้านก็ได้หรือ ให้ไปทำที่บ้านลูกค้าอย่างนี้นะคะ่
  ไม่เข้าใจระเบียบของที่นี่ เดี๋ยวถูกตำรวจปรับเอาคะ่
    ดา บิวตี้

jeap

สวัสดีคะคุณดา  ;Dยินดีที่ได้รู้จักคะ คุณดาพักอยู่แถวไหนคะ เผื่ออยู่ใกล้กัน แพทกำลังมองหาร้านทำผมที่เป็นคนไทยอยู่เหมือนกันคะ ช่างทำผมที่สวิสเขาก็ทำดีนะคะ แต่ลำบากนิดเรื่องการสื่อสาร ไม่แน่ใจว่าเขาจะเข้าใจในสิ่งที่เราต้องการหรือเปล่า ทุกวันนี้แพทได้แต่เข้าไปทำสี และเล็มปลายผม ทั้งที่ยากจะตัดเป็นทรงแต่อย่างที่บอกกลัวเขาไม่เข้าใจคะ ::)