ซูริคอากาศเย็นสบายมากครับ

Previous topic - Next topic

Rattasart

สวัสดีเพื่อนๆพี่ชาวพอลสวิสทุกคนครับ
ตอนนี้อยู่ที่ซูริคได้4วันแล้วครับ ชอบอากาศช่วงเช้าๆเย็นสบายมากเลยครับ,ช่วงบ่ายก้อไม่ค่อยร้อนเท่าไหร่ ชอบสลัดของที่นี่มากผักผลไม่สดสะอาดและกรอบมาก อ่อน้ำพุทั่วเมืองด้วยครับดื่มได้สดชื่นมากถ้าเป็นเมืองไทยรัฐบาลคงปิดแล้วกรอกขายแล้วมั้ง555, เมื่อวานแวะไปกินอาหารไทยมา แพงจนตกใจ555, ครอบครัวของแฟนเลยบอกว่าวันหลังให้ไปทำอาหารไทยที่บ้านให้ชิมหน่อย!!รรื่นเต้นมาก555เคยแต่ทำกินเอง

อีก2วันก้อไปเที่ยวลิสบอนแล้วครับ มความสุขกันทุกคนนะครับ