ช่วยด้วยด่วนๆค่ะ

Previous topic - Next topic

4854006204

คือวันจันทร์นี้หนูจะเอาพาสปอร์ตไปเช็คที่สถานฑูตค่ะ อยากรู้ว่าเราต้องเอาใบจองตั๋วเครื่องบินไปด้วยหรือป่าวคะ แล้วต้องมีเอกสารอะไรไปมั่งคะ

แฟนโทรถามกับ ตม ที่เบิร์น เจ้าหน้าที่เค้าบอกว่าทำเรื่องวีซ่าให้แล้ว (หลังจากจ่ายค่าวี ค่าทะเบียนบ้าน ไรจิปาถะหมดแล้วนะคะ)

แล้วมันก็ครบ 8 สัปดาห์แล้วด้วย เลยว่าจะไปเช็คเลยค่ะ คิดว่ามันไม่น่าจะมีปัญหา วีไม่ผ่านแล้วมั้งคะ ^^

กิ๊ป

sawasdee ja :)
only passport can you visa check na kha :)
ps. only visa D ja. If visitor /tour :)is visa must be ticket and passport ja

4854006204