รอวีว่าติดตามสามี

Previous topic - Next topic

Noonoo

เข้ามาอัพเดตคะ
หลังจากรอฟังข่าวจากสุดที่รักมาทั้งวันคำตอบคือ.....กำลังดำเนินการอยู่อีกประมาณ7อาทิตย์!!!แฟนก็เลยถามกลับไปว่าอ้าวครั้งที่แล้วผู้ชายที่รับเอกสารบอกว่าจะทำเป็นเอกสารเร่งด่วนให้แล้วทำไมเป็นอย่างนี้? เจ้าหน้าที่นางนั้นตอบกลับมาว่าเอกสารทุกฉบับมันก็เร่งด่วนทั้งนั้นแหละคะ  กรุณากลับไปรออยู่ที่บ้าน  เครียดเลยคะมากไม่มากจนนอนไม่หลับพูดไม่ออกบอกไม่ถูก  ถ้าหากต้องรออีก7อาทิตย์จริงๆรวมระยะเวลาทั้งหมดก็คงประมาณ5เดือนในการทำวีซ่าคราวนี้หรืออาจจะมากกว่าซึ่งตอนนี้เดาไม่ถูกเลยว่าจะเกิดอะไรขึ้น  I wanna die Buddha help please !

4854006204

คิดในแง่ดีนะคะคุณนู อย่างน้อยเราก็รู้ว่า อีก 7 สัปดาห์ มันจะเกิดขึ้น เราจะได้วีซ่า ดีกว่าเราไม่รู้อะไรเลยเหมือนแป้งนะคะ ไม่รู้ว่าเมื่อไหร่ ไม่รู้ว่าจะยังไง ไม่รู้อะไรทั้งนั้น รู้แต่ว่า เราต้องทะเลาะกันไปเรื่อยๆ ไม่รู้จะจบเมื่อไหร่  ยังไงก็เป็นกำลังใจให้นะคะ ไม่แน่นะคะอาจจะได้ไวกว่า 7 สัปดาห์ก็ได้ ช่วยภาวนาค่ะ สู้ๆ

Noonoo

I hate Switzerland !
I just want to be with my husband only... Why you're so bad with us ? Please give me the visa :'(

4854006204

ใจเย็นๆนะคะ สู้ๆค่ะ